Hạng F
17/8/09
7.876
343
83
Sài Gòn <---> Hà Nội
Các bác Min mod con phơm thông tin này giúp em với, vì em không hề tin vào bài viết này, chúng ta làm đúng để bảo vệ quyền lợi cho khách hàng thì tại sao lại hành xử như vây? EM hy vọng tin này là thất thiệt.

http://nhipsongso.tuoitre...hat-20-trieu-dong.html

Hạng D
29/8/10
1.430
27
48
các Mod đang họp kín để hoàn tất vụ việc.....nên xong sẽ con fo7m anh em...:D.

Hạng C
16/7/08
674
0
16
45
SAGO
otosaigon
phải chi còn con mitsu gandis 7chổ của e chưa bán cách đây 3năm,thì e đem ra làm bằng chứng cho OS nhà ta....

Hạng F
17/8/09
7.876
343
83
Sài Gòn <---> Hà Nội
Hicc, em lang thang đọc mấy bài ở thớt bên cạnh em thấy bức xúc với luật của mình quá, người tiêu dùng bị coi thường quá trời.

Hạng D
29/8/10
1.430
27
48
QUYVIP nói:
Hicc, em lang thang đọc mấy bài ở thớt bên cạnh em thấy bức xúc với luật của mình quá, người tiêu dùng bị coi thường quá trời.
người tiêu dùng nói riêng.....người dân nói chung.........................:mad::mad::mad:

Hạng C
17/2/11
614
30
28
Lo gì các cụ, càng làm um, càng làm to, càng phạt nặng thì cái thằng Phạm Gà nó càng "đông khách" , mà em dự là nó cũng mất khơ khớ cho xxx rồi đới ợ :D Anh em OS mỗi người bớt 1 bữa ăn sáng thì đóng dư mừ :)

Hạng D
25/12/08
2.083
160
63
Sở VHTT chỉ phạt cái lỗi này "<span style=""color: #0000ff;"">Cụ thể, Công ty Xuyên Việt chưa có giấy phép thành lập mạng xã hội otosaigon.com của Bộ Thông tin - truyền thông</span>" chứ ko dính dáng gì tới chuyện giữa OS & PG hết. Tuy nhiên, vụ này thì cũng phải do PG "chọt" thì mới bị phạt, chứ diễn đàn tồn tại cả chục năm nay có ai phạt đâu !

Hạng F
17/8/09
7.876
343
83
Sài Gòn <---> Hà Nội
RubyKid nói:
Sở VHTT chỉ phạt cái lỗi này "<span style=""color: #0000ff;"">Cụ thể, Công ty Xuyên Việt chưa có giấy phép thành lập mạng xã hội otosaigon.com của Bộ Thông tin - truyền thông</span>" chứ ko dính dáng gì tới chuyện giữa OS & PG hết. Tuy nhiên, vụ này thì cũng phải do PG "chọt" thì mới bị phạt, chứ diễn đàn tồn tại cả chục năm nay có ai phạt đâu !
Em cũng nghĩ như mơ, vụ này thằng P>G mất khá nhiều $ cho XXX. Mà như thế này thì anh em OS bem thằng P>G ở vài cái 4rum khác là nó chết liền. Em nghĩ vậy

VIP CARD MEMBER
2/2/09
88
0
6
mịa, đúng là farm gà, thằng này cũng mạnh thiệt, kỳ này đổi tên là cái chắc, thời đại công nghệ thông tin mà, không 4rum này thì 4fum khác, sao nó không thay đổi cung cách làm việc mà đi đối đầu với thượng đế, đầu óc chứa toàn nhớt cặn hay sao mà "khôn" thế nhẩy các bác.