Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG
Hạng B1
3/5/06
94
0
0
53
RE: Các bác ngắm mấy em này tí nhé !

trời ơi đẹp wá, máy con xe đầu giống xe của em bác CHA EN nhỉ nhưng nó lại là M3

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG

Độ mâm đi bác ! hehe !

Hạng B1
3/5/06
94
0
0
53

Bác Cha En đánh giá bộ mâm của em có tạm được ko

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG

Em đánh giá là rất đẹp ( nói thật lòng ) ! BMW chế ra xe thì đã đẹp sẵn rồi không cần độ cũng đẹp haha ! ;)
lí do em đề nghị bác nên độ mâm khác là vì để làm cho chiếc xe bác có nét đặc biệt khác với các xe Bim khác nếu độ xe mà giống mọi người thì đâu có gì đặc biệt đúng không bác nhỉ ? hihi Đó là ý kiến của em, hi vọng giúp ích được bác Nhưng em không có ý làm bác phải tốn tiền hiihi !

Last edited by a moderator:
Hạng D
9/4/06
1.674
2
0
Giang Hồ Đất Cảng

chẹp chẹp...đẹp quá nhưng mà ngắm không thôi thì chưa đủ,cầm vô lăng và làm vài vòng thì thích biết bao, ước gi`lái nó đuợc 1 ngày thôi nhi?

Hạng B1
3/5/06
94
0
0
53

Ko biết bác Cha En đang ở nước nào nhỉ nếu bac ở nước ngoài hẳn bác dược lái nhiều xe lắm đung ko?ước gì được đi TÂY

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG

Trích đoạn: vunhat

Ko biết bác Cha En đang ở nước nào nhỉ nếu bac ở nước ngoài hẳn bác dược lái nhiều xe lắm đung ko?ước gì được đi TÂY

ở VN mình bác cũng được lái vậy bác ?
Bác cứ tới mấy salon ô tô xin test xe ;)

Hạng D
9/4/06
1.674
2
0
Giang Hồ Đất Cảng

Không được đâu bác ah! vô Sâu-róm người ta không cho mình test thử đâu,mà chỉ được nhòm ngó thôi, muốn đi thử thì phải có tiền mới được đi, còn em thì lấy đâu ra xiên chứ..hức hức..sờ vào xe là đã bị người ta mắng rùi đó.