Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
17/7/11
103
0
16
33
gia đình em đang định đi du lịch Vũng Tàu nhưng sợ ra đó khách sạn hết phòng bác nào ở VT xin giới thiệu giúp em khách sạn nào giá hợp lí và xin cho em biết SDT khách sạn ấy để em đặt phòng trước. cám ơn anh em nhiều lắm :D:D

Hạng B1
11/9/11
94
1
8
www.nemotravel.vn
Ks Vũng Tàu từ mí cái 2, 3* đến Vip 5* như Imperial với hình ảnh đầy đủ & giá cả niêm yết rõ ràng của bên em (Nemo Travel), bác vào link này xem để lựa chọn cho dễ hén: [link]http://nemotravel.vn/khach-san/tp/2-vung-tau[/link]

Hạng B2
17/7/11
103
0
16
33
à em xin lỗi các bác. em dự định đi ngày 30/5-1/6 ạk.em đi số lượng lớn khoảng 14 15 người do em phải dẫn thêm đám bạn cùng lớp cu tí đi nữa. nên anh em đi rồi mong chỉ địa điểm nào giá hợp lí và chất lượng ạ. biết ơn các bác nhiều lắm. em đang định ở thùy vân hay Lan Rừng không biết giá cả chất lượng sao ạk

Hạng B1
11/9/11
94
1
8
www.nemotravel.vn
nhattrung nói:
à em xin lỗi các bác. em dự định đi ngày 30/5-1/6 ạk.em đi số lượng lớn khoảng 14 15 người do em phải dẫn thêm đám bạn cùng lớp cu tí đi nữa. nên anh em đi rồi mong chỉ địa điểm nào giá hợp lí và chất lượng ạ. biết ơn các bác nhiều lắm. em đang định ở thùy vân hay Lan Rừng không biết giá cả chất lượng sao ạk
Vậy là đoàn anh đi có nhiều con nít fải ko ạ?
Theo em thì nếu vậy nên chọn những ks rs nào ngay bên biển để tiện cho tụi nhỏ tắm biển chứ chọn các ks bên đường roài dẫn 1 đám nhóc tì băng wa đường cũng hơi phiền ạ.
Anh tham khảo mí ks này: Lan Rừng, Intourco, Paradise nhé. vừa bên biển vừa có hồ bơi vừa có khuôn viên sân vườn rộng rãi. Giá cả thì LR > Intourco > Paradise.

Hạng B1
6/3/12
67
0
0
Bác tham khảo ở Paradise giá cả hợp lý mà yên tĩnh, bãi biển riêng cũng khá ok. Lan Rừng đăt còn nếu đặt phòng bên khu núi thì không thích lắm

hmq confirmed
Hạng D
26/5/08
2.386
2.313
113
HCM
vietnamwcm.wordpress.com
Em định cho F1 tắm biển + hồ vào tuần sau. Các bác cho em một ít đánh giá Vũng Tàu Intourco ạ! Lan Rừng thì hình như bãi biển bị hạn chế còn Paradise thì nhìn hình không thấy thích.

Status
Không mở trả lời sau này.