Hạng B2
22/5/07
128
57
38
Hôm nay em đi trên đường Nguyễn thị Định ,Q2 HCM,em thấy chiếc Celica 2001 couple,màu vàng ,rất tiếc là em ko chụp được hình của nó, biển số 52...8589,eo ơi đẹp tuyệt vời ,trời mưa rất to mà em ko mặc áo mưa em vẫn cứ đứng nhìn cho đến khi nó đi.Em hỏi nhỏ các bác đừng cười em nhé 600 tr mua dc nó ko bác.
http://images.google.com/imgres?imgurl=http://www.damox.com/cars/thumbs/Toyota/Toyota_Celica_Veilside.jpg&imgrefurl=http://www.damox.com/cars/toyota.htm&h=300&w=400&sz=14&tbnid=SenRw1BEXyCUTM:&tbnh=93&tbnw=124&prev=/images%3Fq%3Dtoyota%2Bcelica%26um%3D1&start=1&sa=X&oi=images&ct=image&cd=1

Hạng C
11/2/06
589
0
16
yahoo.com
RE: các bác ơi cho em hỏi về Toyota Celica

Celica máy 1.8 turbo nên kinh tế, em cứ ao ướt em này từ nhỏ đến giờ (bác cứ thấy cái nick của em thì rõ) , nhưng hình như Mỹ ngưng sản xuất dòng Celica rồi, tiếc thật

Hạng B2
11/7/07
183
1
18
53
tpHCM

Bác nào biết thì tra lời hộ đi. Nhưng theo mình nghĩ thì ko đủ [8|]. Nếu bác muốn mua thì để giành thêm đi

Hạng D
23/12/03
1.715
13
38
44
XÌ FỐ

Em hỏi nhỏ các bác đừng cười em nhé 600 tr mua dc nó ko bác.
gần được rồi đó pác, nó bán chừng hơn 40k$

Hạng B2
22/5/07
128
57
38

bác nào cho em biết giá chính xác dc ko ? em có khoảng 45.000 thui,mà em thấy xe hôm nọ em gặp là xe mới tinh đó bác.sao bác celica2000 nói hết sản xuất rùi .Bác nào cho em biết rõ về Celica tại VN dc ko ?em cám ơn nhiều

Hạng B2
20/6/06
305
1
18
41
UK
www.otosaigon.com

Em không biết cụ thể ở vn giá như thế nào nhưng nếu check giá xe trên mạng cộng thêm thuế và chi phí khác thì với 40-45k USD bác có thể thừa khả năng kiếm được một em Toy Celica ngon lành.Chúc bác mau có xe

Last edited by a moderator:
Tập Lái
19/9/07
24
0
0

e cũng nghĩ như bác Benz tầm 40k là có dc e Celica đẹp rồi bác ạ.Chúc bác mau có thêm cô vợ đẹp

Hạng B2
22/5/07
128
57
38

bác nào nhiều kinh nghiệm cho em hỏi 1 tí nữa là Celica em thấy đẹp thế mà sao về VN chỉ có khoảng 40k thế bác,Bác nào sành về Celica nói rõ cho em về Celica với,em đang phân vân giữa mua con Celica vá Laceti vì trước đây em chưa thấy celica version mới nên em định mua con Laceti độ lại cho thật là sport(hạ gầm ,gắn đuôi cá ,sơn lại ,độ lại nắp capo....).Bác nào am hiểu về xe tư vấn cho em với giữa Laceti độ và Celica.Em có khoảng 45k em nghĩ chắc độ lại Laceti chắc cũng rất good.Nhưng sao em cứ khoái nhìn Celica nha .Em phân vân quá.CÁc bác giúp em với em cám ơn rất nhiều.
P/S: mà độ xe lại chắc police nói bắt ha các bác?

Hạng B2
20/6/06
305
1
18
41
UK
www.otosaigon.com

Trích đoạn: Luyen

bác nào nhiều kinh nghiệm cho em hỏi 1 tí nữa là Celica em thấy đẹp thế mà sao về VN chỉ có khoảng 40k thế bác,Bác nào sành về Celica nói rõ cho em về Celica với,em đang phân vân giữa mua con Celica vá Laceti vì trước đây em chưa thấy celica version mới nên em định mua con Laceti độ lại cho thật là sport(hạ gầm ,gắn đuôi cá ,sơn lại ,độ lại nắp capo....).Bác nào am hiểu về xe tư vấn cho em với giữa Laceti độ và Celica.Em có khoảng 45k em nghĩ chắc độ lại Laceti chắc cũng rất good.Nhưng sao em cứ khoái nhìn Celica nha .Em phân vân quá.CÁc bác giúp em với em cám ơn rất nhiều.
P/S: mà độ xe lại chắc police nói bắt ha các bác?

Cái này thì lại tùy túi tiền của bác rồi, bác thích vậy thì chơi cả hai đi.:D
Giá 40k US trở lên chắc chắn bác có thể kiếm đựoc 1 em Toy Celica ngon lành và có thể độ qua một chút cho máu hơn. Tầm tiền đó bác có thể mua đựoc Lac Max và rồi lại độ tiếp cho giống "Lac Điên" - không phải độ cho nó good giống bác nói đâu mà là quá good & "hoành văn tráng" luôn . Bác đọc thêm bài để tìm hiểu về " Lac Điên" bên phần xe Kim Chi GM Daewoo hoặc forum www.otofun.com . Celica và Lacetti là hai phân khúc xe khác nhau nên không thể bảo ai so sánh chúng nó đựơc. Bác thích nhìn Celica cũng đúng thôi vì nó là sport, mà đã là sport không ít thì nhiều cũng rất bắt mắt.

p/s cho giống bác nè: ở vn độ xe thì chắc chắn không sớm thì muộn cũng bị xxx sì tốp ==>>> nhẹ nhàng tình cảm thì hỏi thăm sức khỏe, không tình cảm thì cứ xòe giấy phạt cho bác nộp thôi:D:D

:D