Hạng D
4/11/14
3.150
16.923
113
Em dự định cuối tuần này làm 1 chuyến Mũi Né nhưng đã lâu rồi không đi. Nay em muốn nhờ các bác 4 vấn chổ ăn ngon ở Mũi Né, chổ nghỉ thì có rồi. Em xuất phát từ BD sáng 5h thứ 7, không biết có bác nào chung đường không? cùng hẹn đi cho vui

Hạng F
4/4/15
8.482
10.058
113
sài gòn
Em dự định cuối tuần này làm 1 chuyến Mũi Né nhưng đã lâu rồi không đi. Nay em muốn nhờ các bác 4 vấn chổ ăn ngon ở Mũi Né, chổ nghỉ thì có rồi. Em xuất phát từ BD sáng 5h thứ 7, không biết có bác nào chung đường không? cùng hẹn đi cho vui
Thứ 7 em trực. Không e sẽ tham gia cho vui rồi. Fami bác đi vui vẻ!

• Like
Reactions: LOCPHATNGUYEN
Hạng D
23/10/15
2.794
4.815
113
TPHCM
Em thì ăn chổ nhà hàng Cây Bàng rồi vào BamBoo viillage resort nghỉ , trong BamBoo cũng đẹp và nhân viên cũng lịch còn bao mình ăn sáng Buffet .

• Like
Hạng D
4/11/14
3.150
16.923
113
Em thì ăn chổ nhà hàng Cây Bàng rồi vào BamBoo viillage resort nghỉ , trong BamBoo cũng đẹp và nhân viên cũng lịch còn bao mình ăn sáng Buffet .
Cám ơn bác. Vấn đề em quan tâm nhất là hải sản, những món ngon, đặc sản Phan Thiết. Em chỉ thích những gì thuộc về tự nhiên thôi

• Like
Reactions: Ar Tran
Hạng D
14/6/09
2.580
2.964
113
Cám ơn bác. Vấn đề em quan tâm nhất là hải sản, những món ngon, đặc sản Phan Thiết. Em chỉ thích những gì thuộc về tự nhiên thôi
Quán Sóc Nâu (đối diện Hoa Viên), anh chủ khá nice
Quán Bí Bo/Bấy Bi: hải sản sống, giá tạm, ăn ok
Quán Ngọc Sương: mắc, phục vụ tốt

Còn thích ăn hải sản trong TP thì bác ghé khu bờ kè, ăn hải sản ở Tp.Phan Thiết thì tạm còn ở Mũi né thì còn mắc hơn Sài Gòn.

Ăn linh tinh món đặc sản của Phan Thiết thì ghé đường Tuyên Quang.

Mua đồ thì ghé chợ Phan Thiết, nếu mua hải sản tươi sống thì ghé buổi sáng nghen (trưa là quầy hải sản tươi sống dẹp gần hết rồi). Tránh ghé mấy cái cơ sở nước mắm vớ vẩn gần cầu Phú Hài.

• Like
Hạng D
4/11/14
3.150
16.923
113
Quán Sóc Nâu (đối diện Hoa Viên), anh chủ khá nice
Quán Bí Bo/Bấy Bi: hải sản sống, giá tạm, ăn ok
Quán Ngọc Sương: mắc, phục vụ tốt

Còn thích ăn hải sản trong TP thì bác ghé khu bờ kè, ăn hải sản ở Tp.Phan Thiết thì tạm còn ở Mũi né thì còn mắc hơn Sài Gòn.

Ăn linh tinh món đặc sản của Phan Thiết thì ghé đường Tuyên Quang.

Mua đồ thì ghé chợ Phan Thiết, nếu mua hải sản tươi sống thì ghé buổi sáng nghen (trưa là quầy hải sản tươi sống dẹp gần hết rồi). Tránh ghé mấy cái cơ sở nước mắm vớ vẩn gần cầu Phú Hài.
Cám ơn bác, bà cả nhà em thì thích những món linh tinh đặc sản Phan thiết

Tập Lái
20/4/16
46
32
18
Ở Phan Thiết, Mũi Né về chỗ ở nếu có điều kiện bạn có thể ở Rs Amyriliss 4 sao nhưng giá cả 3 sao mới xây khá đẹp nhé giá rất Ok. :) mình có thể đặt giúp bạn rẻ hơn nhiều so với giá trực tiếp bao google :).