Hạng F
27/6/12
5.023
11.743
113
Thêm nữa tầm 17h chiều phía Đắk Lắk bác sẽ gặp rất nhiều đàn siêu xe lamboghini nhé.
Các bác tư vấn đường từ Sài Gòn đi Buôn Ma Thuột

• Wow
Reactions: cruze 2016bm
Hạng B2
1/8/15
129
90
28
53
Như năm ngoái thì sedan đi ổn bác nhé. Trạm dừng nghỉ thì ít lắm. Có vài quán ăn đoạn giữa đèo (tầm 100km). Còn phía 2 đầu Lắk của Đắk Lắk và Lâm Hà của Lâm Đồng thì cũng có dân cư bình thường. Lưu ý phía Đắk Lắk bác đi nghiêm túc (có đoạn có bẫy). Có đoạn trên đèo rất trống, tầm nhìn bao quát hết cả 2 chiều nhưng có vạch liền, tài lười khi vắng xe thay vì ôm theo vạch mà xắn xéo thì có người trên đồi chụp xuống rõ nét luôn. Xuống đèo có người hỏi thăm làm gì, nhà ở đâu, sở thích, thói quen, giới tính,....Keke.
Thank Bác rất nhiều.Nói nhỏ với Bác nghe mình cũng là triet đó... !

• Like
Reactions: triet gpvn
Hạng B2
1/8/15
129
90
28
53
Mình có bạn ở Cái Dầu, giờ ở LX. Mình gốc Chợ Mới. Bác cần gì thêm thì cứ mở thớt ae ai biết tư vấn. Còn muốn "sâu" hơn thì inbox. Keke.
Ok Bác .mình cách cái dầu 15 km ( xã đào hữu cảnh)

• Like
Reactions: triet gpvn
Tập Lái
19/11/17
13
10
3
Bác cho mình hỏi QL27 từ BMT về ĐL sedan đi có ổn ko và trạm dừng nghỉ thêm một ít kinh nghiệm trên đường đi.Cám ơn Bác
Đường rất đẹp, sedan đi vô tư nhé bác. Nhưng nhớ đi trong đăk lăk thì bác phải ngoan :)
Trạm dừng nghỉ uống NC ngắm cảnh thì rất nhiều, thích đâu bác dừng đấy thôi, ăn uống thì em ko rành, tại chạy 1 phát tới luôn chứ ko có dừng ăn (do ếu thấy chỗ nào)

• Like
Reactions: cruze 2016bm