Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
www.itv.com.vn/vnntv/ngay17_1/thegioixe4.wmv
VietnamnetTV có phần chuyên đề đánh giá về xe Lacetti. Tiêu đề là "Thất vọng Lacetti" bắt đầu từ phút 2.40/>17 phút chuyên đề. Phần nhiều là chê với những phân tích cụ thể. Tuy nhiên đây là quan điểm của VietnamnetTV, các bác cao thủ về xe có thể cho biết đánh giá của mình về những nhận xét, nhận định này?!

Hạng B1
29/9/04
64
0
0
RE: Các bác xem và bình loạn nhé!

đúng rồi trên đó tụi nó chê lacetti dữ lắm ko biết có thiệt ko vậy các bác?

Hạng B2
28/5/04
181
3
16

Khó mà nói lắm bác ơi. Tùy theo mong đợi, và cảm tính tùy từng người đánh giá. Bác nào đi xe xịn rồi sẽ nói:mad:, bác nào đang đi xe chợ sẽ nói
.
Quan điểm của em: Daewoo(+ GM Motor) = Korea <<<<<<<< Japan <<< Germany :D

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: MZP

Đường link của bác died rồi :D
Không chết đâu bác, hôm qua, tôi vừa gõ vừa nghe lời bình của VietnamnetTV đó bác. Bác có thể vào http://vietnamnet.tv -> vào menu chuyên đề rồi click vào bài cảm nhận Lacetti cũng được.

LPL
O.S.P.D
25/9/03
864
18
18
Saigon - Vietnam

tui vừa coi xong, theo đánh giá của tôi là các phóng viên này cố gắng tìm tòi các cái "dỡ" để phơi lên thôi .... thế mà cũng đăng lên cho được. Đại loại là rất nhiều thứ vô căn cứ.

À còn 1 chuyện nữa "...chúng tôi cố gắng nhiều lần trong việc tăng tốc xe nhưng không thành công và xe mất tới 19s mới đạt 100km/h..." làm như không ai biết chạy xe vậy. Lần trước tét xe của bác Mo To nếu tôi nhớ không lầm là khoảng 13s :mad::mad::mad:

Hạng B2
17/8/04
156
1.261
93
HCMC

Em sure với các bác là con Lac 1.6 có 4 loa, ở mỗi cửa có một cái, cứ thử mở cửa ra nghe là biết ngay. Các bác phóng viên viết vậy thì đúng là ..... pó tay thật. Tại sao mấy bác phóng viên này không thử con Vios so với giá tiền xem sao.:mad::mad:

Hạng C
12/1/04
601
3
0
46
www.xehoivietnam.com

Bài này em có xem và no idea. Vì:
1. Bài viết cố tìm moi các khuyết điểm của Lacetti và đưa ra quá nhiều ý kiến chủ quan. Em có thể đánh giá E240 hoàn toàn tệ theo kiểu này.
2. Tiêu đề bài bình luận là "Thất vọng Lacetti" trong khi đây là 1 kiểu xe tiêu thụ tốt và được đánh giá cao. Ý kiến chủ quan của em là một đơn đặt hàng của 1 đối thủ, có thể là Tồ..
3. Thất vọng VNN vì cái gì cũng phải có mức độ của nó, dân trí trên Internet là cao. Không thể cứ làm sai lệch thông tin để mị dân mãi được.

MZP
Hạng B2
9/5/04
341
1
0
45
Hanoi, Vietnam

Em thấy nếu như vẫn dùng hình ảnh (khá tốt) này và thay một lời bình khác thì sẽ là một bài rất perfect cho LAC...hehe:D

VIP
11/4/04
79
0
0
Vietnam

:D:D:D Trời ! Nói xấu bà hai của tui kìa !!!

- Tay tét xe này không dám phanh cứng khi chạy 100km/h là phải rùi, ổng chạy đường đất đỏ mà tới cả 100km/h ........thì quá dữ rùi còn gì . Tui nghĩ là ổng .....bay chứ làm sao chạy được ? Mà không chạy thì ......thắng làm gì ??? [8|][8|][8|]
[8D][8D][8D]