Hạng B1
13/11/15
96
74
18
35
Em chuẩn bị chuyển chỗ làm sang bên đường Hoàng Diệu Q4. Bác nào có biết địa chỉ gửi xe có mái che/ trong toà nhà không giúp em với. em ghé qua bên số 1 Hoàng Diệu mà có vẻ hơi xa và nhiều xe khách, xe tải để chung quá ợ.

Chỗ bên California Fitness thì chiều em ghé qua thấy đông xe không có đường vô bãi luôn. hixx. 2 bãi bên Nguyễn Trường Tộ em ghé thì thấy không còn nữa ợ :(.

Tập Lái
10/9/16
37
26
18
35
Ngày 10 em đi sài gòn khúc Trịnh Văn Cấn, Phường Cầu Ông Lãnh, Quận 1, Cho em xin hỏi gần đó có chỗ nào gửi xe ko ạ,. Hay chỗ đó có cho phép đỗ xe ko ạ

Hạng B1
cho e hỏi Q1 từ Trần Hưng Đạo tới Cầu Ông Lãnh có chỗ nào giữ xe máy giá 5k ko ạ. Em mới đi làm ở gần Cầu Ông Lãnh mà dưới cầu lấy 7k, qua đường Cô Bắc thì lấy 10k, tốn tiền quá ạ :(

Tập Lái
10/2/17
9
20
3
33
Gò Vấp: em xin bổ sung thêm 1 chỗ trên đường Nguyễn Văn Dung (đoạn giữa ngã 3 Nguyễn Oanh - Nguyễn Văn Dung và chung cư The Splendor), có cả rửa xe và sửa chữa nhỏ. Em chỉ đi ngang, ko hỏi nên ko rõ lắm, thấy sân đậu chắc đc cỡ 15-20c.

Tập Lái
20/4/17
1
2
1
40
em chuẩn bị khai trương bãi giữ xe trung tâm q10 . dưới tầng hầm kế bên rạp hát hòa bình .. xe ra vào thẻ từ (camera, 24/24) , gửi tháng ô riêng lấy chìa khóa về , 2 cổng lên xuống riêng biệt . an ninh . giá ưu đãi cho 50 ô đầu tiên
lh : mr. trường ( 0947576787)

Attachments

Tập Lái
2/11/16
43
23
18
37
em chuẩn bị khai trương bãi giữ xe trung tâm q10 . dưới tầng hầm kế bên rạp hát hòa bình .. xe ra vào thẻ từ (camera, 24/24) , gửi tháng ô riêng lấy chìa khóa về , 2 cổng lên xuống riêng biệt . an ninh . giá ưu đãi cho 50 ô đầu tiên
lh : mr. trường ( 0947576787)
Trong rap hoa binh luon ha bac

Hạng B1
13/11/08
75
64
18
Saigon
Trước tiên em xin cảm ơn bác chủ và các cộng sự rất nhiều, vì đã dầy công xây dựng nên một danh sách bãi xe đồ sộ như vậy. Ngẫm lại em tự thấy mình hơi xấu hổ, vì các bác bỏ bao nhiêu công phu để viết cả 200 trang, còn em thì mới đọc được vài chục trang, chưa tìm được chỗ mình cần thì đã bắt đầu nãn :( . Thế nên em xin phép được viết mấy câu để hỏi các bác.

Em ở đường Trương Đăng Quế, p1, gv, là chỗ cắt ngang đường ray xe lửa với đường Trương Đăng Quế (nếu đi từ Phạm Văn Đồng thì siêu thị Auchan ở đầu đường). Các bác cho em hỏi gần em có chỗ nào cho gửi tháng giá hợp lý ko ạ? Xe em 4 chỗ, đời 93 thôi nên chắc ko căng cho lắm. Lúc nãy em vô bãi ở đường Nguyễn Trung Trực (ngã 3 với Trần Bình Trọng) hỏi thì a ấy hét 1,7tr, kinh thật.. :((

Hạng B1
13/11/08
75
64
18
Saigon
Chắc cũng có bác đã góp ý. Ôn luyện lái xe miển phí là hành động cao đẹp. Tuy nhiên e nghĩ các bác nên lập 1 thớt riêng thì tiện hơn cho cả đôi bên..