Tập Lái
20/2/19
1
1
3
29
Chào các bác em mới tham gia diễn đàn mình, me đi tải 2 tấn, không biết diễn đàn mình có post nào hỗ trợ danh sách các điểm gửi xe tải ở Tp HCM mình không, em đã kiếm và không thấy, nếu có các bác hỗ trợ em với. Thanks các bác

Tập Lái
20/2/19
22
5
6
38
Em có biết một số bãi giữ xe quận Bình Thạnh với Phú Nhuận trông coi 24/24 sử dụng thẻ từ, lấy xe giờ giấc thoải mái, tầng hầm hoặc bên ngoài có mái che cẩn thận cho xe từ 4-7 chỗ. Chỗ giữ sạch sẽ, thoáng mát,sử dụng thẻ từ có bảo vệ trông coi và khách tự giữ chìa khóa. Dành cho khách gửi xe tháng với mức phí từ 1tr5 đến 2tr5 thôi. Do số lượng ít nên ai cần lh em nhé. 0123 9996 994.
Không biết bãi bên Bình Thạnh còn không bác

Hạng B2
12/1/19
217
166
61
Quận 3 có chỗ nào nhận gởi qua đêm không các anh?

Ngay góc Ngô Thời Nhiệm với Bà Huyện Thanh Quan có bãi giữ xe tháng + ngày đêm nhé, bảng giá như em đính kèm, còn tháng thì 2 triệu rưỡi thì phải. Phải để chìa khóa lại, giá hơi cao nhưng được cái ở dưới tầng hầm (hầm 1) che mưa che nắng, kế cái phòng gym + nhảy nhót nên bonus thêm nghía gái xinh mặc bodyfit nhé. =))

Attachments

Hạng B2
12/1/19
217
166
61
Em update thêm 1 số chổ bên quận 2 nha, trên đường Trần Não hướng Lương định Của rẽ vào, bên tay phải có 1 bãi giữ xe tháng 1tr2 cho xe 4 chổ nha. có mái che, một số chổ để ngoài...cái này có hóa đơn
Tới gần đối diện KFC Trần Não có thêm bãi nữa, bãi này xe có chuồng mái che là 1tr5, còn ko có mái che là 1tr2 nha, cũng để chìa lại, ko có hóa đơn

Hạng B1
27/11/09
70
60
18
các bác cho em hỏi thăm là đi bệnh viện từ dũ, hiện giữ xe ở đâu là ổn nhất ạ? nghe nói bãi xe trong bệnh viện lúc nào cũng full, xin cám ơn ạ

Tập Lái
2/6/17
6
4
6
41
TP Hồ Chí Minh
Các bác cho em hỏi bãi nào gửi xe có mái che khu vực Gò Vấp uy tín và giá phải chăng ạ. Em ở khu vực chợ Gò Vấp đường Nguyễn Văn Nghi ạ

Hạng B2
12/1/19
217
166
61
các bác cho em hỏi thăm là đi bệnh viện từ dũ, hiện giữ xe ở đâu là ổn nhất ạ? nghe nói bãi xe trong bệnh viện lúc nào cũng full, xin cám ơn ạ
ghé hướng Cống Quỳnh á bác, hình như có chổ hội thập đỏ gì đó

Hạng B1
5/8/10
52
9
8
cám ơn các anh. Em hiện tại đang chuyển công tác về Võ Văn Tần Phường 6 Quận 3. Đang kiếm chỗ giữ xe gần đó , giữ theo giờ hành chính từ 8g sáng đến 5g30 chiều các ngày trong tuần (không giữ các ngày thứ 7, chủ nhật và lễ). Các anh có địa chỉ nào đáng tin cậy giới thiệu giúp. tks.
Cùng nhu cầu với bác, bác cho hỏi bác đã tìm duocj chỗ an toàn chưa cho mình xin thông tin với. Thanks