Hạng D
1/8/13
1.146
1.138
143
Khi nào bác dự định mang em nó về "híp" thì alo em để em để giá tốt cho bác nhé :D
ương 11 cơ chương trình khuyến mãi j ko bác ? Bác pm cho mình cái giá tốt nhất ( trúc và saau lăn bánh) vô inbox nhé

Hạng D
6/8/08
3.339
2.114
113
Thành phố có nhiều xxx bẩn
Câu 1 và 2 thì được, câu thứ 3 thì không ổn bác ạ. Xả cái chốt chỉ đưa hộp số về mo (số N), còn thắng tay thì nó không nhả ra đâu nhé bác.
Ko có 1 hoặc 2 thì xe ko có bình, có 1 hoặc 2 mà remote hết pin cũng chớt quớt. Mà remote hết pin thì sao mở cửa => sao mở capo câu bình :), mà có cha nào ăn ở sao đó dữ lắm mới bị hết bình và hết pin remote :3dcuoi::3dquaytay:

Hạng D
24/10/14
1.861
1.592
113
TP.HCM
Ko có 1 hoặc 2 thì xe ko có bình, có 1 hoặc 2 mà remote hết pin cũng chớt quớt. Mà remote hết pin thì sao mở cửa => sao mở capo câu bình :), mà có cha nào ăn ở sao đó dữ lắm mới bị hết bình và hết pin remote :3dcuoi::3dquaytay:
Ủa ngay cửa tài nó có ổ khóa mà bác, bác rút cái chìa cơ trong smartkey ra rồi chỉ việc...đút vào...thôi mà :D

• Like
Reactions: vnpeace
Hạng B2
26/4/07
187
56
28
otosaigon.com
Em cũng thấy như TECNO hỏi bên thread kia:

"Trong hốc 2 bánh trước có 2 lỗ trống là để gắn cái gì vậy? Có bác nào quan tâm không, em hỏi sales mà không sales nào biết? Em thấy ở 2 lỗ này có dấu chữ nhật xung quanh lỗ, chứng tỏ có 1 cái gì đó gắn vào nhưng xe mới ở showroom thì lỗ vẫn để trống"
Mà sao hốc này: GM để tole hàn nối ghép như tôn vụn vậy

các bác nhìn lại xe của các bác xem có đúng vậy không? Sao họ không có ốp nhựa che lại như mấy đời Cap trước đây?

Hạng D
24/10/14
1.861
1.592
113
TP.HCM
Em cũng thấy như TECNO hỏi bên thread kia:

"Trong hốc 2 bánh trước có 2 lỗ trống là để gắn cái gì vậy? Có bác nào quan tâm không, em hỏi sales mà không sales nào biết? Em thấy ở 2 lỗ này có dấu chữ nhật xung quanh lỗ, chứng tỏ có 1 cái gì đó gắn vào nhưng xe mới ở showroom thì lỗ vẫn để trống"
Mà sao hốc này: GM để tole hàn nối ghép như tôn vụn vậy

các bác nhìn lại xe của các bác xem có đúng vậy không? Sao họ không có ốp nhựa che lại như mấy đời Cap trước đây?
Bác chộp tấm hình đưa lên coi thử đi bác, em vẫn không hìh dung được cái lỗ hốc bánh trước mà bác nói ah :D

Tập Lái
22/10/16
41
19
8
60
Hôm qua mình có xem Revv bày ở Showroom. 2 hốc đó được hàn kín mà. Nhưng kỹ thuật hơi kém lên nhìn lem nhem lắm. Được cái nó lấp ở trong bánh nên cũng ít ai để ý. Muốn đẹp thì mình chuốt lại vậy. Theo mình thì nó không để làm gì cả.