Hạng B1
24/3/15
86
80
18
Em đã kén chọn xe lắm rồi mà... các bác làm em ái ngại quá ...
Em thấy bác lăn tăn hơi nhiều, hơi lâu với con Cap revv, theo em bác không nên để ý đến em nó nữa mà nên chuyển hướng sang mấy em thương hiệu hơn cho nó yên tâm :3dcuoi:

Hạng B2
26/4/07
187
56
28
otosaigon.com
Em thấy bác lăn tăn hơi nhiều, hơi lâu với con Cap revv, theo em bác không nên để ý đến em nó nữa mà nên chuyển hướng sang mấy em thương hiệu hơn cho nó yên tâm :3dcuoi:

Em đồng ý với bác nhưng ở đây em không ám chỉ thương hiệu.
Em đã chạy Cap 2007 với cả đống vấn đề thì em lo vẫn là điều bình thường. Em quay lại Cap vì em tin nó vẫn chạy tốt so với các lại cùng phân khúc và đã khắc phục những nhược điểm trước.
Qua các vấn đề đã nêu thì em nghĩ biết đâu, thêm option nhưng đồ không tốt thì lại thêm nhiều vấn đề hơn nữa, các bác sẽ phải nhức đầu nhiều hơn đấy, vì xe sẽ không thể hư cái gì mà nó không có.

Hạng D
16/11/10
1.416
2.728
113
Bình Thạnh, Tp HCM
Em đã chạy Cap 2007 với cả đống vấn đề thì em lo vẫn là điều bình thường. Em quay lại Cap vì em tin nó vẫn chạy tốt so với các lại cùng phân khúc và đã khắc phục những nhược điểm trước.
Qua các vấn đề đã nêu thì em nghĩ biết đâu, thêm option nhưng đồ không tốt thì lại thêm nhiều vấn đề hơn nữa, các bác sẽ phải nhức đầu nhiều hơn đấy, vì xe sẽ không thể hư cái gì mà nó không có.
lấy xe chưa, làm lễ ra mắt hội Cap đi.

Hạng B2
1/5/11
405
531
123
Em chưa lấy bác ơi, chắc chắn sẽ ra mắt với bác và các Fan of Revv Q.2
Mua đi Bác khỏi lăn tăn , xe mình chạy được gần 8.000km thấy ok. Bây giờ nhìn giá 2 em Mít PS + Phò 2017 mà ám ảnh toàn trên 1,5 tỏi.
Dịch vụ của GM bây giờ thấy cũng khá rồi. Hy vọng GM bán nhiều xe thì mãng dv sẽ càng ngày nhiều và tốt hơn nữa.

• Like
Reactions: quyet_tam
Hạng B2
27/3/16
103
74
28
48
Mình mua xe Revv đc 4 tháng rồi.Được 7k mà ko có vấn đề gì.
Rước nó đi bạn để mà chia sẻ kinh nghiệm riding

• Like
Reactions: nguyendattai
Hạng C
18/11/15
994
450
63
TP. HCM - Sài Gòn
Mình mua xe Revv đc 4 tháng rồi.Được 7k mà ko có vấn đề gì.
Rước nó đi bạn để mà chia sẻ kinh nghiệm riding
Mua đi Bác khỏi lăn tăn , xe mình chạy được gần 8.000km thấy ok. Bây giờ nhìn giá 2 em Mít PS + Phò 2017 mà ám ảnh toàn trên 1,5 tỏi.
Dịch vụ của GM bây giờ thấy cũng khá rồi. Hy vọng GM bán nhiều xe thì mãng dv sẽ càng ngày nhiều và tốt hơn nữa.
Bác nào văn hay làm bài review đầy đủ thì quá tuyệt luôn ấy ạ. :3dhungio2:

• Like
Reactions: Hieneken2010