Hạng F
16/11/11
5.407
531
113
Cần Thơ, Vĩnh Long, Đồng Tháp
scrlinh nói:
Thời buổi điện tử, gắn con chíp trước mặt tài xế, nó mà thấy mắt bác tài mơ mơ là tự tắt máy xe, quăng ra cái võng thay cho túi khí đồng thời tự mở nhạc êm dịu ..... phê nha :D:D.

Hiện đại nhỉ. Con chíp hay con chim vậy pác ?

Hạng B2
30/3/12
146
5
18
Ngày xử..ửa !!! Ngày xưuu.. ưa!!!! Có mộ....t Bác tà...i xế...é ế! Chạy xe trên đường nọ, Ông ta chạy từ buổi sáng, cho tới trưa rồi tới buổi chiều, rồi tới tối, rồi tới đêm khuuy...a!!! Đột nhiên Bác tài cảm thấy buồn ngủ thật là...à dã...ã sờ m....a..an, Bác chợt suy nghĩ nguyên nhân vì sao mình lại buồn ngủ quá dã man như vậy là vì lý do..o Bác tài ăn no vào bữa chiều tối Bác uống ba..a hay bốn chai Bia gì đó. Thế là bây giờ Bác thấy buồn ngủ dã man.
Thình lình Bác tài gọi người bạn đang ngồi bên cạnh ghế phụ dậy. Sau đó hai người đổi chỗ lái cho nhau, Bạn Bác ấy cũng là tài xế giỏi à nha!!!! Bác tài giờ bỗng nhiên trở thành người phụ tài. Từ đó cho tới sáng sau Bác tài được ngủ một giấc ngon lành!!!!!:)
CÂU CHUYỆN ĐẾN ĐÂY LÀ KẾT THÚC ĐƯỢC RỒI CÁC PÁC À!!!! HẸN NHẬU THÔI

CHÚC CÁC PÁC VỪA ĐI XE VỪA ĐƯỢC NGỦ NGON LÀNH NHÉ!!!!!:D

Hạng D
26/5/12
4.117
122
48
wimax5giay nói:
nguoiphutinh nói:
tanhuyfarmer nói:
binh_thuduc nói:
boy_choi_guita nói:
chào các bác,lần đầu ghé thấy hay hay nên mạnh dạn bình luận mấy câu cho vui.E là tài xế xe đầu kéo đà nẵng tphcm,khi buồn ngủ e thường tìm cây xăng nào đó chợp mắt khoảng 15_20p là ok.ko ngủ ở cà ná nha.Cchúc các bác lái xe an toàn
Sao không ngủ ở Cà Ná vậy bác?
Chỗ Cà Ná có ma mấy bác ợ.
lâu lâu thấy có mấy ánh đèn dầu leo loét trong những căn nhà lá... Dạo này hiện đại rồi nên thấy mấy bác đi ngang qua thì lia đèn pin giống xxx vậy đó. :D
Ai đi miền ngoài thì khi qua Huế là thấy đã nhất. Đi qua lúc nào cũng có mấy em cầm ô ( ban ngày), ban đêm thì cầm cây đèn pin. Ai đi ngang cũng vẫy vẫy như là quen thân lắm vậy đó.
Khúc cà ná này đa số hỏi ai cũng bảo đi đêm gặp ma . Không biết phải không nhỉ ?
em đi hoài có thấy gì đâu ;)

Hạng C
15/5/12
579
3
18
Theo ý kiến của một số đồng nghiệp thì để thùng nước đá dưới chân, lúc nào mệt hay buồn ngủ thì ngâm chân vào là tỉnh liền.

Hạng D
31/5/08
2.630
11
38
km89-QL10
data. nói:
wimax5giay nói:
nguoiphutinh nói:
tanhuyfarmer nói:
binh_thuduc nói:
boy_choi_guita nói:
chào các bác,lần đầu ghé thấy hay hay nên mạnh dạn bình luận mấy câu cho vui.E là tài xế xe đầu kéo đà nẵng tphcm,khi buồn ngủ e thường tìm cây xăng nào đó chợp mắt khoảng 15_20p là ok.ko ngủ ở cà ná nha.Cchúc các bác lái xe an toàn
lâu lâu thấy có mấy ánh đèn dầu leo loét trong những căn nhà lá... Dạo này hiện đại rồi nên thấy mấy bác đi ngang qua thì lia đèn pin giống xxx vậy đó. :D
Ai đi miền ngoài thì khi qua Huế là thấy đã nhất. Đi qua lúc nào cũng có mấy em cầm ô ( ban ngày), ban đêm thì cầm cây đèn pin. Ai đi ngang cũng vẫy vẫy như là quen thân lắm vậy đó.
Khúc cà ná này đa số hỏi ai cũng bảo đi đêm gặp ma . Không biết phải không nhỉ ?
em đi hoài có thấy gì đâu ;)
em cũng thấy vậy

estebano nói:
binh_thuduc nói:
wimax5giay nói:
nguoiphutinh nói:
tanhuyfarmer nói:
binh_thuduc nói:
boy_choi_guita nói:
Chưa trả lời thỏa đáng lắm.
em cũng cho là như vậy
ối vái trời vái đất ơi! em tìm khắp nơi khắp chốn bây chừ mới thấy mặt ông anh Bình Thẫm Ru của em đây! anh ấy lại phát tiết rồi!