Tập Lái
18/10/04
12
0
0
Hà nội
Đầu 2006 Bác Bush tậu xe mới. Đợt APEC này đưa sang VN khoe hàng
Cadillac one tại Việt nam

Nơi giam giữ xe vi phạm "vượt đèn đỏ"

Con này tại Mỹ (sao biển số khác nhỉ?)

Con cũ ở đây http://www.vnexpress.net/Vietnam/Oto-Xe-may/2003/11/3B9CD613/

RE: Cadillac one tại Việt nam

Trích đoạn: nducvu

Con này tại Mỹ (sao biển số khác nhỉ?)

trời bác nhìn thấy được cái biển số mà so sánh thì em phục bác sát đất luôn, biển số thì bé tí thế mà bác cũng nhận xét là khác nhau thì chịu luôn đó

Hạng B2
19/7/06
115
0
0

hôm Laura Bush ngồi ăn ở Văn Miếu em cũng thấy biển số giống xe này

Hạng B2
17/8/06
189
3
18
CH Sếch (Czech)

Hôm nay tôi 2 lần gặp đoàn xe của TT Bush trên đường phố SG. Và nhận ra là có 04 chiếc Cadillac One trong đoàn xe của TT. 2 chiếc có cắm cờ (biển số giống nhau) và 2 chiếc không cắm cờ.

Lần đầu tôi gặp trên đường Pastuer . Vào lúc khoảng 10g sáng (đoàn trên đường đến viện Pasteur). Đoàn xe lúc này rất khiêm tốn chỉ có khoảng 10 xe (cả Việt cả Mỹ). Trong đó chỉ có 2 xe Cađilac không cắm cờ , 1 xe SUV vệ sỹ và 1 số xe. Không có xe phá sóng điều khiển từ xa.

Lần thứ hai trên đường Lê Duẩn lúc khoảng 11g30. đi từ hướng Dinh độc lập đến Lãnh sự quan Mỹ và bảo tàng lích sử VN (tại Sở thú). Lúc này đoàn xe mới hùng hậu với hơn chục chiếc xe của Mỹ và tôi thấy rõ có 4 chiếc Cadillac trong đó có 2 chiếc cắm cờ. Trong đoàn có 1 xe kỹ thuật phá sóng điều khiển từ xa. Đoàn này còn có rất nhiều xe của VN trong đó có mấy chiếc Fỏrd Transit 16 chỗ màu xanh của Mai Linh nữa.

Như vậy là để an toàn TT búh sẽ luân chuyển dùng cả 1 trong 4 chiếc xe. Tôi đoán lúc đến viện Pasteur do địa bàn chật hẹp nên đoàn không đi hết số xe.

Bác nào có thông tin hay thì cho anh em biết thêm.

Trích đoạn: SKODA

Hôm nay tôi 2 lần gặp đoàn xe của TT Bush trên đường phố SG. Và nhận ra là có 04 chiếc Cadillac One trong đoàn xe của TT. 2 chiếc có cắm cờ (biển số giống nhau) và 2 chiếc không cắm cờ.

Lần đầu tôi gặp trên đường Pastuer . Vào lúc khoảng 10g sáng (đoàn trên đường đến viện Pasteur). Đoàn xe lúc này rất khiêm tốn chỉ có khoảng 10 xe (cả Việt cả Mỹ). Trong đó chỉ có 2 xe Cađilac không cắm cờ , 1 xe SUV vệ sỹ và 1 số xe. Không có xe phá sóng điều khiển từ xa.

Lần thứ hai trên đường Lê Duẩn lúc khoảng 11g30. đi từ hướng Dinh độc lập đến Lãnh sự quan Mỹ và bảo tàng lích sử VN (tại Sở thú). Lúc này đoàn xe mới hùng hậu với hơn chục chiếc xe của Mỹ và tôi thấy rõ có 4 chiếc Cadillac trong đó có 2 chiếc cắm cờ. Trong đoàn có 1 xe kỹ thuật phá sóng điều khiển từ xa. Đoàn này còn có rất nhiều xe của VN trong đó có mấy chiếc Fỏrd Transit 16 chỗ màu xanh của Mai Linh nữa.

Như vậy là để an toàn TT búh sẽ luân chuyển dùng cả 1 trong 4 chiếc xe. Tôi đoán lúc đến viện Pasteur do địa bàn chật hẹp nên đoàn không đi hết số xe.

Bác nào có thông tin hay thì cho anh em biết thêm.

chắc bác nhìn nhầm thế nào bush chỉ mang 2 chiếc thui làm gì mà đến 4 chiếc

Hạng C
25/12/03
511
0
16
Vietnam

Đúng là 4 con limo, 2 có cờ 2 ko, thật chẳng hiểu sao nữa, hay mượn của Sinh Đôi để backup? 2 em ko cờ chạy phía cuối đoàn.

4WD
Hạng C
20/3/05
718
3
18
53
Vietnam

Chắc là có 2 chiếc ém sẵn tại SG, khi Bush di chuyển vào SG thì có xe phục vụ ngay. Còn 2 chiếc ngoài Hà Nội đưa Bush ra sân bay rồi được máy bay vận tải mang vào. Vì vậy, bây giờ chúng sum họp đầy đủ.

Đoán mò ..... hy vọng trúng :D:D .

Tập Lái
13/10/04
16
0
1

Các bác ơi, trong đoàn xe của tổng thống Mỹ còn có cái xe hòm trông dị dị ko biết là xe gì?? Em đoán đấy là cái toilet di động ko biết có đúng ko??

Tập Lái
18/10/04
12
0
0
Hà nội

Em chụp con này hôm bế mạc APEC tại TT Hội nghị QG. Lúc này em chỉ thấy 1 con Cadillac one nhưng tin cho biết Bush mang theo 2 con BKS giống hệt nhau. Nghe mấy bác CSGT đi hộ tống kể là CS mình ngố quá. Cứ thấy Bush lên xe nào là xúm vào đấy hộ tống, lộ hết cả. Sau bon Mẽo nó nhắc mình mới dàn đều.

Đỗ sau con Cadillac one là mấy con hộ tống. Cái "toilet di động" như bác maitung nói là cái màu đen đỗ sau cùng

Last edited by a moderator: