Hạng C
12/5/08
647
7
18
TPHCM
Bác dochoioto.net cho em xin cái giá của 6 mắt nha! xe em gạch đít.Em tính gắn 2 cái ở góc mông sau và 2 cái góc phía trước và 2 cái ngang bên bánh trước được không bác? Loại chỉ cần báo âm thanh tít tít như Inno thôi!

thanh_nguyen nói:
Bác dochoioto.net cho em xin cái giá của 6 mắt nha! xe em gạch đít.Em tính gắn 2 cái ở góc mông sau và 2 cái góc phía trước và 2 cái ngang bên bánh trước được không bác? Loại chỉ cần báo âm thanh tít tít như Inno thôi!

Gắn như vậy cũng được bác ạ, bác cứ dẫn vợ 2 đến thăm e

Hạng B1
5/5/06
65
1
8
50
Tp.HCM
Em có ý định gắn camera de cho Altis mới lấy. Nhờ Bác dochoioto.net báo giá giúp.
thks

Last edited by a moderator:
Hạng B2
13/1/08
111
2
18
Bác dochoioto.net cho em xin cái giá camera de , cảm biến lùi gắn trước sau luôn , bao lắp đặt của kia morning nhé . cám ơn bác

Hạng B1
22/4/08
77
2
8
bác dochoiotonet ơi. xe em everest chưa có gắn thêm gì hết em muốn gắn camera de cả màn hình luôn nói chung là trọn bộ là phí tổn bao nhiêu vậy bác. khi làm thì mất bao nhiêu thời gian. email của em [email protected]. mong tin bác

quynh to nói:
bác dochoiotonet ơi. xe em everest chưa có gắn thêm gì hết em muốn gắn camera de cả màn hình luôn nói chung là trọn bộ là phí tổn bao nhiêu vậy bác. khi làm thì mất bao nhiêu thời gian. email của em [email protected]. mong tin bác

Đã PM cho bác toàn bộ thông tin giá, mời bác xem qua. E xin cám ơn và chào tạm biệt bác.

Hạng D
27/4/09
1.030
22
0
35
gắn cảm ứng trước có cái hay là khi cua vòng lại hay vào những hẻm lạ các bác có thể kiểm tra được khỏang cách phía đầu xe tránh bị cọ quẹt, tuy nhiên khi đi trời mưa các bác nhớ tắt nó đi không thì xe đang chạy một mình nó cũng chớp đèn đỏ báo hịệu sắp đụng rùi