Hạng C
11/1/16
689
399
63
40
Em đập được 3 lần, 2 lần trước là đi theo ba nên lái về 1 con Ỉn, sau là con Altis, chính thức tự mua tự đập là con Mit Mirage, cảm giác ngồi luôn lên bao ni lông trùm ghế lái nó vừa nhột vừa loạt xoạt khá dzui, mùi xe thì nồng nặc :D
em moi dap lan dau....mit mirage MT...kaka
lan dau mua xe nhin chi tiet nao cung thay dep....ve chay thoi gian thay xe ong ban dep hon...hahah

Hạng B2
8/3/15
311
416
63
Tân An, Long An
Em cũng đang tính múc em này sau khi đi đi triển lãm về.... đang đắn đo chút vì f1 nhà e bé quá (10t va 8t) sợ ngòi sau đi xa nó kêu xóc hay sợ ói ! Bác nào có kinh nghịm chia sẻ e vơi

Ah! Chúc mừng bác chủ.

Hạng F
29/10/14
8.534
11.208
113
Em cũng đang tính múc em này sau khi đi đi triển lãm về.... đang đắn đo chút vì f1 nhà e bé quá (10t va 8t) sợ ngòi sau đi xa nó kêu xóc hay sợ ói ! Bác nào có kinh nghịm chia sẻ e vơi

Ah! Chúc mừng bác chủ.
Pác ko có nhu cầu công việc của bán tải thì đừng có động vô nó làm chi. Nghe cái tên bán tải là pác biết nó dùng để làm gì rồi

• Like
Reactions: Daewoo and vthanh6
Hạng C
6/9/15
539
1.231
93
Em kg có cảm giác hồi hộp bâng quơ chi cả, chỉ có bực mình & lo lắng thoai.
Sale hẹn 9g sáng t7, lần đầu em có vợ 2 mà chưa từng lái trong SG nên cũng hơi lo vụ xe đông. Nhờ anh vợ (AV) tới hỗ trợ đưa em nó về BD cho em vợt cho quen xe rồi tự lái về SG. Tới nơi AV gọi em báo có bản số mà chưa có xe. Wtf??? Em gọi cho sale, sale nói xe trung chuyển bị phạt ở Lăng Cô nên trễ kế hoạch... 11g xe về tới, nv hãng xách làm đăng kiểm liền, 13g mang xe về đại lý cho bọc simili sàn (khuyến mãi) do là chiều thứ 7 đại lý kg làm việc nên em phải mang xe ra ngoài đậu cho thợ làm. Xong tới gần 15g, ai cũng oải. Éo có bông hoa chúc mừng gì như em đã từng biết.
AV chở em về BD cho em dợt làm quen xe. Tối quay về SG cũng gần 20g. Ngã 4 Bình Triệu kẹt xe lửa nên đông kinh hồn, xe mở máy lạnh mà em toát mồ hôi.
Đưa xe về tới bãi đậu em phải tự de vô, xung quanh là Maybach, Audi... làm em teo thiệt sự.
Xuống xe xách con future 1 vọt gió mát rượi vivu cảm giác mình vừa vượt qua đại nạn chứ không phải cảm giác trải nghiệm xế hộp đầu tiên trong đời.
Lần đầu như thế ấy, chờ đợi & toát mồ hôi

Hạng F
4/4/15
8.482
10.058
113
sài gòn

Ah! Chúc mừng bác chủ.
chở 2f1 thì chọn dòng khác băng ghế sau êm ái hơn bác ơi