Hạng D
20/9/16
1.797
2.333
113
e cũng từng đập hộp 2 lần, lần đầu cảm giác phấn khích bồi hồi xúc động, lần sau cảm giác không phấn khích bằng lần đầu tiên, chỉ hơi vui vui chút thôi

Hạng D
8/10/11
3.066
6.004
133
Chuc mung bac nha e cung vua dat coc Rio day khong biet cai giac dap hop ra sao nua, xin loi viet khong dau

Hạng B2
10/1/11
392
437
63
dòng bán tải con này có vẻ ngon, nội thất đẹp và sang hơn mấy con bán tải bằng giá.

Hạng C
28/3/12
660
773
93
HCM
các bác khử mùi xe mới như thế nào, con xe em một năm rồi vẫn còn mùi cho dù có hạt cf,hạt hút mùi ....
lá thơm, lá dứa, túi thơm, sáp thơm át mùi ... hết thì nó vẫn còn mùi
nhất là lúc mới lên xe, máy lạnh phà ra là con gái em nó không thích..mỗi lần đi có cháu là cháu nó ưỡm ệ lắm, mở máy một hồi lâu cháu mới chịu vào ngồi mà lại bịt khẩu trang
Em đi hàng ngày nên quen mùi và không nhận ra
MOng các bác thêm thông tin

Hạng B2
20/2/12
208
84
28
40
các bác khử mùi xe mới như thế nào, con xe em một năm rồi vẫn còn mùi cho dù có hạt cf,hạt hút mùi ....
nhất là lúc mới lên xe, máy lạnh phà ra là con gái em nó không thích..mỗi lần đi có cháu là cháu nó ưỡm ệ lắm, mở máy một hồi lâu cháu mới chịu vào ngồi mà lại bịt khẩu trang
E cũng xe mới, MU-X, mua cái máy khử mùi của sharp VN, xài khá ok, hoạt động mức cao nhất tầm 30' sau là xe gần như không mùi ạ :)

Hạng B2
20/10/16
132
81
28
em chưa có cơ hội lái thử nhiều mấy xe đối thủ navara, thôi thì em tạm review với con ếch V6 em đang đi dù gì cũng thực tế hơn :D
em ko hiểu ma xui quỷ khiến thế nào nhưng bạn bè em ít nhất 5 người đã chuyển từ ếch lên navara EL hoặc mua thêm 1 chiếc nữa :D
em thì ko thích cái tiếng máy dầu cà tạch cà tạch, máy xăng nó êm ru đi thích hơn, V6 3.0 hơn 200 ngựa nên đề 3 phát là dính lưng vô ghế, tiếng lốp kéo ken két dưới đường :D. Tất nhiên navara thì ko có cửa đó rồi, bù lại thì navara tay lái nhẹ hơn 1 xíu, ngồi cũng êm ái hơn ếch.
Khả năng cách âm thì 2 xe gần tương đương nhau. Ếch cửa rất dầy và khung gầm chắc chắn, nên theo em cách âm của ếch rất tốt. Bị 1 cái là phuộc ếch cứng nên đi đường sốc ko ngon bằng navara.
khoản chi phí nuôi xe thì thế này, 100km đường nội thành ếch nó uống khoảng 330,000vnd :cool: còn EL theo em tính rợ lúc đi đà lạt chỉ khoảng 90,000vnđ :D nôm na 100km em lời 1 vé massage :D 1000km bằng 1 em hàng cao cấp :3dnhinyeu:
Số tiền tiết kiệm được bác quy ra masage với hàng cao cấp nghe hấp dẫn quá :3dcuoi:

Hạng C
10/7/16
670
529
93
34
Bác chủ đánh đồng tinh tế với mấy trang Web trẻ ranh nghe cũng hơi miệt thị cơ mà nghĩ kỹ thấy cũng có phần đúng . bên tinhte kiểu trang công nghệ thập cẩm nhưng có hơi cuồng mấy sp liên quan Apple nên nhiều thành viên ví von gọi là itinhte. Vào coi toàn thấy mấy thanh niên trẻ trâu vãi chửi nhau vô cùng sôi động xem mà lộn ruột
Nói về chủ đề chính bài , chúc mừng bác chủ vừa bóc tem 1 em vợ bé . Chắc rằng bác vừa trải qua cảm giác phấn khích lắm

Hạng D
27/7/15
1.192
2.244
113
E thì thấy đập thùng chả có gì,chỉ có nhức cái mũi vì cái mùi kinh quá..E tự lái về..máu lạng lách nhiều nên chả ngán cái gì cả

Hạng D
4/4/16
1.810
3.117
113
Tp.HCM
Nhiều người muốn hít cái mùi đó mà còn hẻm được zậy mà anh đi khử mùi:3dcuoi:

Hạng D
4/4/16
1.810
3.117
113
Tp.HCM
Thời sanh diên cảm giác đập thùng nó đã làm sao
- Thùng đầu tiên khui 1 phát, xài hao quá nên nhanh hết, nhưng cảm giác rất thèm khát cháy bổng như đói 7 ngày chưa ăn
- Thùng thứ 2 của em không còn cảm giác như thùng đầu
Vâng em đã đập rất nhiều thùng mì tôm ạ:3dkhoc: