Hạng F
4/4/15
8.482
10.058
113
sài gòn
Em bị 1 lần do xe máy tạt đầu quẹt nhẹ và sau đó anh hùng rơm vỗ nắp capo rồi đến bên cửa tài đập kính văng tục...e bình tĩnh ko nói 1 lời từ từ lấy cây xẻn kiểu Mỹ ra vặn tới vặn lui thế là đại ca ấy biến mất lúc nào ko hay. Các bác chơi cây xẻn này xếp rất gọn nằm trong hộp tì tay và rất hợp pháp.
View attachment 643551
Mua ở đâu và bi nhiu bác. Mình cũng rất muốn trang bị món này

Hạng D
27/8/13
2.474
3.084
113
HCM
E thì để cây gỗ tròn 1m1 trong cốp. Chưa dùng và cũng k mong muốn dùng. Ngưng xã hội giờ văn hoá suy đồi quá. Nãn ghê

• Like
Reactions: longtruong09
Hạng C
30/7/14
572
471
63
40
Em bị 1 lần do xe máy tạt đầu quẹt nhẹ và sau đó anh hùng rơm vỗ nắp capo rồi đến bên cửa tài đập kính văng tục...e bình tĩnh ko nói 1 lời từ từ lấy cây xẻn kiểu Mỹ ra vặn tới vặn lui thế là đại ca ấy biến mất lúc nào ko hay. Các bác chơi cây xẻn này xếp rất gọn nằm trong hộp tì tay và rất hợp pháp.
View attachment 643551
like chim.......

Hạng C
16/3/15
873
1.744
93
bác chủ trang bị vậy cũng nguy hiểm quá. theo em là cứ bỏ chạ cho an toàn, cùng lắm nhịn nhục xin lỗi lia lịa là ổn mà. kệ đi, mạng và tài sản mình quan trọng hơn mà.
Đôi khi em nghĩ nên như bác nói. nhưng ức chế quá.

• Like
Reactions: samuraijack
Hạng D
21/10/14
1.719
3.689
113
Không ai muốn rơi vào trường hợp này cả, nhưng nếu bắt buộc phải chọn, em sẽ chọn ngồi tù nhưng thân thể lành lặn. Em không thích động tay động chân, không ủng hộ cái trò đánh nhau ngoài đường, ngoài chợ. Nhưng từ lúc mua xe, trên luôn có dụng cụ phòng thân. Xin lỗi các kiểu, tránh tối đa mà nó vẫn bụp mình thì phải bật lại thôi. Sống ở cái xã hội mà nhiều thằng thích làm Lê Văn Luyện, mình hiền quá sợ tuổi thọ không được dài.

Hạng B2
26/6/07
396
336
63
53
Quận 9, TP.Hồ Chí Minh
Cây đèn Pin Maglite loại 6 viên các bác nhé.
công dụng là để soi đèn khi trời tối cần hỗ trợ, còn công dụng khác ...em chẳng biết.
Chỉ biết rằng cái đầu là đèn còn cái đuôi và thân nó như cái búa ạ. Cầm chắc tay lắm, em đi đâu xa xa là hay mang theo ý. :)