Tập Lái
20/4/11
32
0
0
autohouse.vn
Em đã được tận hưởng cảm giác cầm volang của các chú: A4 -2009 , A6 -2010 , Q5 -2010, Q7 - 2011, TT , mỗi lần cầm lái mấy chú 4O em mê nhất cái tiếng A A a a a u u u u u u uuuuuuuuuuuuuu..d d d d d di i i i i i i i iiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii. Và thú vị hơn là trong khi tăng tốc nhìn qua gương thấy mấy pác ngồi sau đang cảm giác dính chặt vào thành ghế. và nhìn các chú Bim, Pot, L mất hút phía sau thì .... ôi cảm giác Phê kinh đi được. Giá như VN mình có cái đường nào cho chạy không hạn chế tốc độ thì em phải lên đó để vít hết tầm để tận hưởng. Mỗi lần đi đường nhìn thấy các chu 4O nhà mình đi lừ lừ với vận tốc 2-30km/h cảm giác ngứa ngáy chỉ muốn đuổi mấy bác lái xuống thui. Các Pác đã cưỡi audi thì nên cho mọi người thấy đẳng cấp của các chú 4O này chứ. các Pác yên tâm hôm trước em chạy chú A6 SL 100km/h bị nổ quả lốp trước mà xe cảm giác không bị mất lái tẹo nào đâu. he he he. Em vẫn ước mơ tổ chức được cái ngày hội 4O ở HN. Bác nào cũng mơ ước 1 ngày nào đó cả con đường Láng Hòa Lạc (Đại lộ Thằng Long) toàn xe 4O chạy thì cmt để em xem tình hình cụ thể mong ước của cả nhà còn thực hiện kế hoạch nhé

Hạng D
1/10/05
1.314
5.790
113
Hồ Chí Minh city
Em thấy bác hơi quá khích, không phải các xe khác thua xe 4O mà là vì tài xế họ không muốn "đua" thôi. tốc độ cao nguy hiểm lắm bác à :):):):):):):).

Thương hiệu OOOO đã là đẳng cấp rồi, không cần thể hiện nó qua tốc độ đâu bác. Chắc bác mới xem phim Fast Five hả :D

Last edited by a moderator:
Tập Lái
2/3/11
16
2
3
37
Graden Grove - CA 92841
Bác nói thế nào. chứ Audi thiên về kiểu dáng trẻ trung và sự êm ái. Bim thiên về sức mạnh và thể thao. Mer thiên về sự sang trọng. chuyện này rỏ như ban ngày ai mà chẳng biết.
Mình đọc thớt của Bác mình có cảm giác Bác đang gom tất cã ưu việt của các dòng xe lại rồi gán cho Audi thì phải.
Còn nếu không phải thì chắc là Bác đang chém :mad:

Hạng B2
7/2/11
182
11
0
32
www.facebook.com
Thích đua xe thi bác tự tổ chức giải trước đồn CA đua cho nó máu, ở đây mọi người lái xe an toàn là tiêu chí hàng đầu, chia sẻ cho nhau thông tin & kinh nghiệm hữu ích... bác đi khoe vớ vẩn thế làm gì???

Last edited by a moderator:
Hạng C
16/2/06
777
2
18
Nhìn cái list xe bác test thì nếu không là nhà báo chuyên test xe thì chắc cũng ở bển, mà bác chạy toàn 4 O không thế, sao không chạy thử M3, hay C63 rồi cảm nhận thử ạ! Bác chạy 100km./h mà bị nổ lốp trước không mất lái... chắc chiếc A6 của bác là Jet Fighter quá:)

Hạng B2
28/2/08
388
57
28
Má ơi,chém gió tới lun!!!!!!!!!!!!!:cool:,đúng là Newbie mừ!!!!!!!!!!!