Hạng D
22/12/07
1.971
58
48
35
Giờ là thời buổi nào rồi còn so sánh chiếc này nhanh chiếc kia chậm nữa nhỉ :D. Vâng nếu bác thích nhanh thì cho bác thắng, cũng giống như các đối thủ của iPhone, thằng nào cũng màn hình to hơn, cấu hình mạnh hơn ...v....v... nhưng có thằng nào đánh bại được nó đâu ? :D.
Còn nếu bác muốn đánh giá về xe thì không chỉ có tốc độ, mà còn là cảm giác lái, mức độ sang trọng, và đặc biệt là "spirit" của cái xe nữa. Bác còn so sánh chủ quan kiểu đó thì ăn đá nhiều lắm ạ :D

Hạng B2
9/10/10
417
2.542
93
35
Uh thì chạy 4O,uh sướng...thì sướng nhưng mờ sướng cũng 5,7 đường sướng chứ nhỉ.hãy xem,bác đang cưỡi 4O đẹp mê li,lả lướt,điệu đà tất nhiên là phê rồi,thế cũng giống như mấy ae nhà ta bỏ 2,3c làm 1 phát hàng ngon- chân dài tới lách,3 vòng người mẫu- (như model) ko phê c* mới lạ ấy nhỉ :D,thế còn những bác khác ở nhà ôm gấu,GF, bla bla ngủ thì ko sướng chăng ??,chân có thể ko dài ,người có thể ko chuẩn nhưng vẫn phê lòi đó thôi ,vì sao nhỉ,vì ở đó có thứ người ta muốn,có thứ người ta đam mê (soul,tc,..._hơi sến nhỉ:D) túm lại là 1 cảm giác rất đặc biệt chứ ko đơn thuần là phê chym;) .giống như khi người ta sở hữu 1 Porsche,Mústang hay BMW ,Mẻrcedes...họ cảm thấy chiếc xe có hồn hơn,cảm xúc hơn,và họ có nhiều thứ hơn là 1 chiếc xe thông thường vẫn có ;)....

Hạng B2
1/4/08
184
50
28
đồng ý là Q5 chạy sướng thật(em là mem audi nên tuyệt đối không dám chê ^^),nhưng hình như bác nói hơi quá,chạy trên 100km/h mà bể bánh trước không mất lái thì....