Hạng D
12/3/11
1.908
1
0
autohouse.vn nói:
Em đã được tận hưởng cảm giác cầm volang của các chú: A4 -2009 , A6 -2010 , Q5 -2010, Q7 - 2011, TT , mỗi lần cầm lái mấy chú 4O em mê nhất cái tiếng A A a a a u u u u u u uuuuuuuuuuuuuu..d d d d d di i i i i i i i iiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii. Và thú vị hơn là trong khi tăng tốc nhìn qua gương thấy mấy pác ngồi sau đang cảm giác dính chặt vào thành ghế. và nhìn các chú Bim, Pot, L mất hút phía sau thì .... ôi cảm giác Phê kinh đi được. Giá như VN mình có cái đường nào cho chạy không hạn chế tốc độ thì em phải lên đó để vít hết tầm để tận hưởng. Mỗi lần đi đường nhìn thấy các chu 4O nhà mình đi lừ lừ với vận tốc 2-30km/h cảm giác ngứa ngáy chỉ muốn đuổi mấy bác lái xuống thui. Các Pác đã cưỡi audi thì nên cho mọi người thấy đẳng cấp của các chú 4O này chứ. các Pác yên tâm hôm trước em chạy chú A6 SL 100km/h bị nổ quả lốp trước mà xe cảm giác không bị mất lái tẹo nào đâu. he he he. Em vẫn ước mơ tổ chức được cái ngày hội 4O ở HN. Bác nào cũng mơ ước 1 ngày nào đó cả con đường Láng Hòa Lạc (Đại lộ Thằng Long) toàn xe 4O chạy thì cmt để em xem tình hình cụ thể mong ước của cả nhà còn thực hiện kế hoạch nhé
Auđì mới chạy 100Km/h đã bể bánh, chắc là Audi khựa rồi

Hạng B2
28/2/08
388
57
28
Bể lốp trước mà ko mất lái,bác này chắc tưởng xe mình là xe của các bác Tổng thống rồi!!!!!!!

Hạng C
16/2/06
777
2
18
Mới thấy chủ thớt post Q5 đậu ở chùa nào đó, chưa có biển số

Tập Lái
15/12/09
27
4
3
Bác chém gió tung trời ha. [font="arial black,avant garde"]và nhìn các chú Bim, Pot, L mất hút phía sau thì .... [font="andale mono,times"]bác chỉ cần chạy với 335i hay 525i xem sao, người ta đi bình thường chứ không phải chạy đua như bác. chưa nói Pors,...[/font][/font]