Hạng B2
30/5/15
170
31
28
40
ngoại thất xấu hơn đời trước, cơ mà nhiều options

Hạng C
11/10/15
761
674
93
Đầu ngầu. Đít tầm thường. Không ăn nhập với nhau. Giống như 2 chiếc xe ghép lại

Tập Lái
19/5/16
9
1
3
44
Thêm cái option rửa đèn pha nữa đi, đèn hậu xấu quá, không ngầu tí nào. Nhưng cũng 1 phiếu cho các option. Hy vọng về VN đừng bị cắt xén.

Hạng B1
1/9/16
95
28
18
Chào các bác,
Các bác tư vấn giúp em, số là em cũng đang lăn tăn giữa 2 em này. Định cuối tháng 11 sẽ cưới. Em định vừa chạy Uber và chạy thêm dịch vụ ngoài.
Vậy theo các bác có nên chọn luôn em Mu-x hay là chờ em Trai về ( nhìn hình em cũng kết em này lắm).
Nhân tiện các bác cho em hỏi, khi ra mắt giới thiệu ở VMS 2016 thì có hàng sẵn không; hoặc nếu đặt thì khoảng bao lâu mới có xe về.
Các bác thông não giúp em ạ.:3dcuoigif:

Hạng D
2/8/13
1.219
858
113
Chào các bác,
Các bác tư vấn giúp em, số là em cũng đang lăn tăn giữa 2 em này. Định cuối tháng 11 sẽ cưới. Em định vừa chạy Uber và chạy thêm dịch vụ ngoài.
Vậy theo các bác có nên chọn luôn em Mu-x hay là chờ em Trai về ( nhìn hình em cũng kết em này lắm).
Nhân tiện các bác cho em hỏi, khi ra mắt giới thiệu ở VMS 2016 thì có hàng sẵn không; hoặc nếu đặt thì khoảng bao lâu mới có xe về.
Các bác thông não giúp em ạ.:3dcuoigif:
Không xuất hiện ở MTS rồi cụ ơi, nhưng k quan trọng, có xe xuất hiện nhưng chỉ làm màu , có xe thì sẻ đem về bán . Hai xe này chung khung gầm mà bác nên k có khác biệt nhiều ngoài cái máy và hộp số cùng một số option , em nghỉ cứ quất Mu-x cho kinh tế . Em sử dụng dmax 2 năm rồi nên em biết , xe bền , chịu cày và tiết kiệm

Hạng B1
1/9/16
95
28
18
Không xuất hiện ở MTS rồi cụ ơi, nhưng k quan trọng, có xe xuất hiện nhưng chỉ làm màu , có xe thì sẻ đem về bán . Hai xe này chung khung gầm mà bác nên k có khác biệt nhiều ngoài cái máy và hộp số cùng một số option , em nghỉ cứ quất Mu-x cho kinh tế . Em sử dụng dmax 2 năm rồi nên em biết , xe bền , chịu cày và tiết kiệm
Cảm ơn các bác,
Giờ phần lớn em quyết định sẽ xuống tay với em Mu-x này.
Bác sale nào ở TPHCM P.M cho em giá tốt với nhé.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
20/9/16
53
31
18
52
HCM
Diesel thú thật về nhà đêm khuya cả sớm thức giấc....nhưng phải để ý thôi !