Hạng B2
30/8/16
298
415
63
41
X AT giờ đặt hàng sớm nhất là khi nào có xe vậy các bác sale, a sale nào đi ngang thì cho mình biết và cho xin cái giá ra biển luôn nha, mình ở TPHCM

Tập Lái
20/5/13
3
1
3
X AT giờ đặt hàng sớm nhất là khi nào có xe vậy các bác sale, a sale nào đi ngang thì cho mình biết và cho xin cái giá ra biển luôn nha, mình ở TPHCM
Theo em biết là 3-6 tháng nha bác, em nhận xe tháng 11.2018 đi hơn 10.000km rồi

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: truong195
Hạng B2
2/2/13
293
712
93
Bác nói đúng lắm. Con X này có gầm cao là một lợi thế lớn nhất khi đi đường ô gà và ngập nước. Option về an toàn của bản AT của X cũng tương đương em Rondo bản AT GAT của Rondo (cả 2 đều có 2 túi khí, ABS, EBD, HSA, ASC). Sở dĩ em không chọn em Rondo vì em này model sắp hết vòng đời rồi, xe lắp trong nước và giá cao hơn em X nhập khẩu. Đi em X mọi người trầm trồ vì là xe mới và lạ, cảm giác Yo-most hơn!
Bác nên tìm hiểu lại tính năng an toàn của Rondo GAT. Nod làm gì có cân bằng điện tử, làm gì có khởi hành ngang dốc.. về tính năng an toàn nó ko bằng X đc.

Hạng D
9/7/09
1.754
962
113
Bác nên tìm hiểu lại tính năng an toàn của Rondo GAT. Nod làm gì có cân bằng điện tử, làm gì có khởi hành ngang dốc.. về tính năng an toàn nó ko bằng X đc.
Em nhầm em GAT với GATH.

Hạng B2
2/2/13
293
712
93
Em nhầm em GAT với GATH.
Chỉ tiếc là x cháy hàng. Chứ không ra đường người ta lại tưởng X ọp lại
Đi đâu cũng gặp X. Con này chỉ cần bọc ghế, lên màn, lên ghế điện.
Chuẩn luôn.
Cơ mà đợi lâu quá. Chả nhà e lại múc Rondo.

• Like
Reactions: truong195
Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
Chỉ tiếc là x cháy hàng. Chứ không ra đường người ta lại tưởng X ọp lại
Đi đâu cũng gặp X. Con này chỉ cần bọc ghế, lên màn, lên ghế điện.
Chuẩn luôn.
Cơ mà đợi lâu quá. Chả nhà e lại múc Rondo.
Thằng bạn em, làm kĩ thuật bên Honda Kim Thanh mấy năm, mua xe được giảm giá 1 khúc.

Bác nên mua Xpander, không lẽ nhân viên, mà công ty không ưu tiên có hàng sớm và giảm kịch sàn sao?

• Like
Reactions: Tunguyen90
Hạng B2
2/2/13
293
712
93
Thằng bạn em, làm kĩ thuật bên Honda Kim Thanh mấy năm, mua xe được giảm giá 1 khúc.

Bác nên mua Xpander, không lẽ nhân viên, mà công ty không ưu tiên có hàng sớm và giảm kịch sàn sao?
E có phải nhân viên hãng khỉ gì đâu. Có một đến thì chắc cũng nhận cọc và hẹn ngày tháng nào đó xa xăm tí
Chứ mua Rondo thì nhanh, nhưng e đoán con này sang năm có lẽ sẽ thay fom. Thế thì bách nhục. Xe hàn ra còn sau phủ định thiêt kế con trước

• Like
Reactions: badmonkey
Tập Lái
14/9/19
8
1
0
Anh ơi,cho em hỏi xíu là vụ active khoá cửa khi chạy vận tốc 10km/h la mình ra hãng làn hả anh
Vì nảy em chạy ra hỏi thì con bé sale nó nói không biết và không có
Không biết do bé sale là nv mới nên ko biết hay hãng ko làm nhỉ
Chỉ giáo giúp em với

Cám ốn

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Giờ có 2 loại, dùng Sim của Trung Quốc, và không dùng Sim của Việt nam viết chương trình.
Việt nam gọi bác Dubai 0903855696
Bác cứ dt, bác ấy chạy sô nghề tay trái.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Pak Pham