Hạng C
3/10/07
832
15
18
Côn Đảo
RE: Cảm nhận FIAT Siena ELX

Trích đoạn: kia.vuong

Trích đoạn: phuongcuunet

Bác có cái Avatar xinh quá đi
Iem nhìn thấy êu, nước bọt nó cứ chảy ra (vì nghĩ đến món lợn sữa quay ở Quán 53 LĐH)
Kekekeke...
Ối bác ơi tuổi của cháu đấy mà bác nghĩ đến món lợn sữa quay thì chết cháu rồi bảo sao dạo này cháu cứ đi họp là mắt nó lại giật giật nên ở nhà hóa ra là bác cứu nét đòi quay cháu

Cháu phải đổi avata đây nè bác nhìn yêu yêu thôi đừng thèm thịt quay nữa nhé
Bác hanx ơi bác Fiat Lux có nói xấu em không vậy
Bác có cái Avatar xinh quá đi
Em giống bac Phuongcuunet nhìn thấy cái avata của Kiavuong, nước bọt nó cứ chảy ra (vì nghĩ đến món lợn sữa quay ở Quán 53 LĐH) éc éc éc.....

Hạng B2
24/10/07
254
0
0

Trích đoạn: hanx

Bác hanx ơi bác Fiat Lux có nói xấu em không vậy

Nói dzữ lắm ... bác liệu liệu mà sống ... kẻo không còn đường về Xứ Thanh nữa đâu :D:D:D

Bỏ mịa, hôm nay lại phát hiện mình là đồng hương vơi Bác Kia.Vuong nữa chứ

Hạng C
5/6/07
765
2
0
40
ACCO
acco.vn

Trích đoạn: FiatsienaHL

Em giống bac Phuongcuunet nhìn thấy cái avata của Kiavuong, nước bọt nó cứ chảy ra (vì nghĩ đến món lợn sữa quay ở Quán 53 LĐH) éc éc éc.....
Sao lại cả chú nữa cũng thèm thế thì chết cháu rồi còn gì nữa lần sau cháu không ọp ẹp gì nữa đâu đấy
@bác cangguru đó là quê vợ cả tuơng lai của em ạ em bảo tết về ông ngoại chơi thế mà bác ấy cứ dọa không cho về

Bác đang công tác ở đâu vậy nếu ở HN bác ọp ẹp với anh em cho vui tết về xứ Thanh còn nhận ra người cùng hội chứ bác

Last edited by a moderator:
Hạng C
4/3/07
538
11
18
45
"Xì Gềnh"

@bác cangguru đó là quê vợ cả tuơng lai của em ạ em bảo tết về ông ngoại chơi thế mà bác ấy cứ dọa không cho về

Bác đang công tác ở đâu vậy nếu ở HN bác ọp ẹp với anh em cho vui tết về xứ Thanh còn nhận ra người cùng hội chứ bác

Àh! Thì ra ông Kia.Vuong đang kiếm đồng minh đấy
Bác canguru: Tùy xem bác Kia.vuong đối xử với anh em mình như thế nào để rồi mình mới cho phép bác ấy có được phép về Thanh hóa quê choa không bác nhẩy ??? :D:D:D

Hạng C
3/10/07
832
15
18
Côn Đảo

Bác canguru: Tùy xem bác Kia.vuong đối xử với anh em mình như thế nào để rồi mình mới cho phép bác ấy có được phép về Thanh hóa quê choa không bác nhẩy ??? :D:D:D
Sao mà tương đồng, tương ngộ thế: Đang cảm nhận FIAT Siena ELX lại chuyển sang cảm nhận đồng hương xứ Thanh Hoá thế. Mùa này định rủ nhau ra Sầm Sơn tắm chắc?????????

Hạng B2
24/10/07
254
0
0

đúng roài, đam mê thì phải có chút giề chứ Bác nhể.
@Kia.Vuong E ở HN đây Bác ạ, cũng đang mong hôm nào được gặp các Bác để học hỏi

Hạng C
5/6/07
765
2
0
40
ACCO
acco.vn

Trích đoạn: cangguru

Em tuổi ít biết gì đâu mới chỉ như ếch ngồi đáy giếng thôi ạ có gì đâu mà học hỏi
Chủ nhật này bác không bận anh em lại ra F cafe ọp xờ nai đê anh em gặp mặt rồi về quê choa nữa chứ,quê choa hình như còn có cả bác ngoimailasuco nữa thì phải mà lâu lâu không thấy bác ấy online

Hạng C
3/10/07
832
15
18
Côn Đảo

Trích đoạn: cangguru

Em tuổi ít biết gì đâu mới chỉ như ếch ngồi đáy giếng thôi ạ có gì đâu mà học hỏi
Chủ nhật này bác không bận anh em lại ra F cafe ọp xờ nai đê anh em gặp mặt rồi về quê choa nữa chứ,quê choa hình như còn có cả bác ngoimailasuco nữa thì phải mà lâu lâu không thấy bác ấy online
Bệnh nặng lắm : Bị uống thuốc Cảm Xuyên Hương rồi.