Tập Lái
21/2/04
24
0
0
Oi gioi oi, em doc thay cac bac khen cai con FIAT ma em cu muon "lo tung cai no mui" ;), em cung co mot con FIAT ELX duoc gan mot nam nay roi, em da dua tu saigon ra Phan Thiet (200km) qua Dalat (300km) ve Vung Tau (350km) luc nao em cung o top dau het i, khong phai em ham dua nhu may thang choai choai dau ma tai luc dau em " mac cam" con FIAT nha minh no " beo dat may troi" qua :( nen moi chay nhu vay do, noi chung la khong co diem nao dang che het ngoai tru cho ngoi o khoang lai hoi chat mot ti nhung cha sao ca ngay xua minh dap xe dap hoc xi dau bay gio duoc nhu vay voi tung do tien la OK lam roi.

Cac bac co dong y khong?

Tập Lái
21/2/04
24
0
0
Các bác ơi cho Ngựa Gỗ em tham gia vào danh sách các người lái xe Siena nhé![?]

Tập Lái
27/1/04
29
0
0
Máy chỉ ồn khi bạn đậu xe mà máy lạnh còn hoạt động ( do máy lạnh và quạt gió gây ra), lúc đầu do chưa kinh nghiệm khi lái xe về nhà mình vẫn dể máy lạnh hoạt động, hàng xóm than xe ồn quá, sau khi tìm hiểu trước khi đến nhà khoảng vài trăm mét mình tắt máy lạnh, quạt gío để ở số 1, đậu rất êm, điều này cũng tốt cho gìan lạnh là quạt gió sẽ thổi khô hơi nước còn đọng trên giàn, đây là kinh nghiệm của các Bác tài chuyên nghiệp.

LPL
O.S.P.D
25/9/03
864
18
18
Saigon - Vietnam
Chính xác, nhưng ở miền nam cách vài trăm mét mà tăt máy lạnh thì "chảy mỡ" nên suy ra về tới nhà là tắt hết "* máy *"

Tập Lái
27/1/04
29
0
0
Không đến nổi chảy mỡ đâu, vì chỉ mất mươi mười lăm giây cho vài trăm mét, quạt gió vẩn hoạt động và giàn lạnh cũng còn tí hơi lạnh. Anyway đây là cách giải quyết tình thế của giới commoners mà chief accountant ơi !!!, cãm thông dùm đi :):):)

Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM
Vừa rồi tui thấy 1 con đã được độ màu xanh lá chuối non coi ngầu lắm, 4 bánh xài lốp mỏng như BMW, bà con đi đường đều ngoái đầu chiêm ngưỡng. Xe chạy đến gần công viên Tao Đàn thì quẹo vào đâu đó. Có bác nào nhìn thấy con này chưa? Bảng số 52T...

Tập Lái
27/1/04
29
0
0
Chiếc này xuất hiện cũng lâu rồi, trước tết thưởng gặp ở Phú Nhuận ( Huỳnh văn Bánh), một lần gặp nó đậu ở cafe AQ. Trông cũng rất đã.......

Hạng C
3/10/07
832
15
18
Côn Đảo
RE: Cảm nhận FIAT Siena ELX

Cảm nhận Fiat sienaHL sau 5 năm sử dụng (trong điều kiện bảo dưỡng tốt) xe thật là ngon. Hôm nào OFF mời các bác sài thử. Ai chê em lấy tiền, ai khen thưởng em bia.