Hạng C
22/2/13
520
2.592
113
có bác nào bị lỗi cửa điện ko vậy? hãng bó tay. ko lẽ phải sống chung với lũ
Cửa điện Sedona chạy 1 tg hay bị lỗi đóng ko khít hoàn toàn, nếu bác bị lỗi này thì đơn giản, thợ chỉ cần chỉnh lại các chốt cửa cho khớp nhau là cửa lại chạy mượt như lúc đầu

Hạng B2
9/7/09
228
215
43
Biên Hòa - Đồng Nai
Cửa điện Sedona chạy 1 tg hay bị lỗi đóng ko khít hoàn toàn, nếu bác bị lỗi này thì đơn giản, thợ chỉ cần chỉnh lại các chốt cửa cho khớp nhau là cửa lại chạy mượt như lúc đầu
Tho hang hay gâra bac? E mang ra kia bien hoa 5lan 7 luot cu vai ngay lai bi lai. May tay ktv ngoai ay bo tay. Gio moi lan dong cua phai lay tay ep phu

Hạng B2
9/7/09
228
215
43
Biên Hòa - Đồng Nai
Đến 100k km thì khó đánh giá thật lòng lắm bác, hihi
xe em đây bác đến bây giờ là 115.732 km (bóc trinh 08/03/2017) bản full dầu
1. chi phí phụ tùng thay:
4 cái vỏ lúc 50.000 km; kính trước do chạy sau quái vật xe ben : 9.5tr (mắc dữ); kính cửa sổ trời sau ( họa vô đơn chí đậu xe dưới cao ốc sài gòn, 1 cái gì nhỏ nhỏ xinh xinh rơi ngay góc hết 6.5 tr
dàn lạnh 6.5 tr; poly cốt máy 8.7tr; còn lại là bảo dưỡng định kỳ 5000km theo lịch của hãng
2. mức hao nhiêu liệu:
Mình ở Biên Hòa nên đi hỗn hợp nhiều (từ nội ô sài gòn dến cao tốc, Ql...) nhưng chưa bao giờ quá 10l/100km (nên bác nào đi nhiều mua máy dầu thì cũng tiết kiệm được chút)
xe dầu nhưng ngồi trong xe ko nghe ồn lắm - tạm chấp nhận được và hôi dầu ( nhưng người ngoài thì chắc khó chịu lam)
độ em ái thì còn khoảng 80-90% lúc mới bóc tem,

bị lỗi:
1. cửa lùa điện : báo ko chặt, dem ra hãng 5 lần 7 lượt vẫn bị; giờ đóng cửa 10 lần thì khoảng 3 lần phải xuống lấy tây ấn phụ 1 cái thì ko sao ( rất khó chịu) Kia Biên Hòa bó tay, nói sống chung với lũ do xe này nó vậy
2. Dầu của VN toàn dỏm khoãng 80.000 km đề máy là khói đen ra, hoặc ép ga đạp ga đột ngột thì mù mịt, Chạy vòng tua ổn định thì lại hết ( mấy xe chạy sau chắc chủi dữ lắm)

nói chung mình còn giữ em nó phuc6 vụ gia đình vài năm nữa chắc lên khoảng 200.000 km sẽ tính tiếp . vì con gái giờ lại thích đi xe này hơn vì rộng rãi hơn Acc già 2008 của mình

Attachments

• Like
Reactions: truongan