Tập Lái
28/6/15
3
0
1
37
E mới lấy bản titanium cho vk cả. Cảm nhận: xe gầm bệ chắc chắn. Cách â rất tốt. E đi 1 mình trên cao tốc đạp 120 xe rất nhẹ. Âm thanh ghe đc. Đi trong thành phố thi thoảng bị giật do hay tăng giảm ga thất thường hộp số truyền động ko mượt lắm. Trong phân khúc với giá cả hợp lý e thấy fiesta chọn số 1

Tập Lái
25/12/16
12
10
3
50
Anh em giúp mình với: Hum nay đi coi con xe Fiesta 2011, nổ máy lên nghe tiếng kêu rào rào, thợ xem xe & chủ xe đều bảo do dây curoa dãn nó kêu thế thui, máy nóng lên sẽ hết chứ máy móc OK.
Mình dự là mua con xe này, ở Thủ Đức, anh em chỉ dùm ra chỗ nào thay dây curoa được, giá cả bao nhiêu?
Cảm ơn ACE

Hạng B2
21/3/16
149
78
28
44
Anh em giúp mình với: Hum nay đi coi con xe Fiesta 2011, nổ máy lên nghe tiếng kêu rào rào, thợ xem xe & chủ xe đều bảo do dây curoa dãn nó kêu thế thui, máy nóng lên sẽ hết chứ máy móc OK.
Mình dự là mua con xe này, ở Thủ Đức, anh em chỉ dùm ra chỗ nào thay dây curoa được, giá cả bao nhiêu?
Cảm ơn ACE
Vào hãng cungz được
ra gara ngoài gần đó cũng được-thay cũng không phức tạp và khó khăn gì đâu bác!
Chúc bác sớm rước em nó về vivu nhé!

• Like
Reactions: Chuối Cây
Tập Lái
25/11/16
15
1
3
Các bác cho em hỏi với. Xe em chạy trên đường đều ga thì OK, nhưng khi giảm ga hay tăng tốc nhất là khi giảm ga thì nghe tiếng: bồng bồng bồng bồng bồng .... vang vào khoang lái ạ. Bác nào biết khắc phục chỉ giúp em cái ạ. Cảm ơn các bác trước!