Hạng B1
14/1/08
58
0
0
RE: Cảm nhận về côn, số Santa fe MT

Trích đoạn: muakskisses

Trích đoạn: AntonN

Trích đoạn: caisua

Xe có điều hòa tự động thì có 2 mắt đối xứng, xe của bác hình như của HMV (giống tôi) thì chỉ có 1 mắt cho điều kiển từ xa thôi thì phải. Nếu chưa khóa xong cửa thì nó chẳng hấp háy đâu.
Chưa khóa cửa cũng nháy bác ạ. Em để ý vì 1 hôm trời tối vẫn ngồi trong xe tự nhiên thấy cái đèn nó nháy ngay trc mặt.
Xe bác lạ nhỉ? Hay là bị mát rồi?

Em k nói rõ là lúc đó rút chìa khóa rồi, cửa xe đóng nhưng chưa khóa. Nếu thế mà nó nháy là k bình thường hở bác? [8|]

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

@AntonN: cảm biến này hoạt động kể cả khi bác khóa. Nếu nó không nháy như vậy bác mới cần phải lo, bác nhé!

Hạng B1
14/1/08
58
0
0

@Kienvang: ok, thanks bác. Giờ em cũng chả để ý nữa, tại mọi chức năng đều hoạt động ok hết.:D

Hạng C
8/2/07
620
11
18
Cao nguyên Buôn Ma Thuột

Nhân tiện đi đà nẵng có chút việc đồng thời thử côn số của santa fe, tôi thấy hơn hẳn carens các bác ợ (hơn cũng đúng thôi vì nó cũng hơn 10k US) có tấm hình trên đường trường sơn gửi các bác

Hạng B2
22/2/08
163
0
16
Hà Nội

Hic hic, vụ này lâu rồi mà bác, bác đăng ảnh lên làm j nữa.
Thôi nhân đây cũng kính chúc cho các bác , các ông được yên nghỉ an lành nơi chính suối.
Mà các bác đi xe 1 cầu số tay như em thì chịu khó nên đổ xăng 95 .
Lý do thì em cũng bắt đầu cảm nhận được rồi, đi xăng 92 chán lắm bác à, dạo trước mới nhận xe em toàn đổ 95 đi, thời gian gần đây bận quá nên cứ vào cây xăng là múc 92 (ko để ý) đi thấy nó ko được bốc bốc cho lắm. Đấy là em cảm nhận.
Ko biết bác nào cảm nhận được như em ko nhỉ?
Cho đến thời điểm hiện tại chưa chê em nó ở điểm j, chỉ có chê là chê cái cần số và phanh tay thiết kế "thô" quá, nhưng nhìn nhiều đâm cũng quen:D:D:D

Tập Lái
8/5/08
8
0
0
53
Ha Noi

Chao bac Kienvang:
Rat can bac giup do day, em thay HMV giam gia nen em muon lay mot em SF nhung ngat loi em chi co =< 40K. nhung lai muon di xe 2007-2008. chinh vi vay muon nho bac tu vấn giúp la nen chọn oftion nhu the nao (CDI?, VGT?, 2.2?, 2.0?, .....trang bị theo xe?????) để co giá ay (hoăc hơn một chút ) mà vẫn có xe Sf để đi.

em khong thích kiểu dáng của dòng gold. Thanks Bác

Tập Lái
8/5/06
31
0
6

Sao bác giống tôi thế, hay hôm nào cùng đi đặt xe cho nó rẻ nhỉ

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

@A Pingpong: bác thích 2 cầu thì lấy xe HMV, 1 cầu nhiều option thì chọn loại nhập khẩu là ok. Còn máy móc thì như nhau thôi bác, đều bao gồm cả VGT lẫn CRdi bất chấp bên trên máy, sườn xe có ghi là CRDi hay VGT.