Hạng C
27/3/07
512
0
0
Các bác àh, Civic ở nước ngoài cũng có mười mấy K mà các bác đòi cách âm tốt, máy lạnh ngon, nội thất da ...v....v.. thì làm sao mà đc :D

Hạng D
8/10/07
1.046
8
0
Danang City
Các bác chê thì gả cho em, em đang kiếm civic 2.0 (2nd) mà chưa thấy em nào giá mềm đây ...

em kết CIVIC. em thấy HD Cộng Hòa làm rất chu đáo. nhưng ko biết hậu mãi như thế nào ( vì em mới làm lần đầu ). còn Kim Thanh ko ân cần như Cộng Hòa nhưng hậu mãi tốt ( vì em hay làm ở KT ạ )

Hạng B2
25/2/09
172
0
0
sbsc nói:
Còn về xác xe và máy móc, em xin bác hãy đi altis rồi hãy so sánh!

Ý bác là như thế nào? em đã đi Altis rồi mà chưa đi CV nên muốn biết để so sánh.

Hạng D
10/4/08
1.686
2.302
113
Em nghĩ nếu các bác chạy civic nhiều sẽ thấy civic rất tuyệt.
-Tay lái ko nặng, nhỏ:dễ dàng đánh bằng 1 tay.
-góc chữ A lớn :bù lại xe tăng tốc rất bốc.
-xe nhẹ, ko đầm: nên tiết kiệm xăng hehe.
Em hài lòng với sự lựa chọn cho tiêu chí ngon bổ rẻ.

Tập Lái
2/4/09
6
0
0
trinhminhan nói:
Máy kêu to nữa các Bác ạ. Ồn em chơi cách âm loại xịn nên cũng ko cảm nhận được ồn ạ. Chân côn em có cảm giác càng ngày càng nặng phải ko các Bác?

Xin bác cho em biết cách âm xịn là như nào hả bác? Địa chỉ và số tiền hết nhiêu vậy bác? Bác làm ơn nhá, em cũng vừa mua xe nên muốn cách âm cho em nó.

Hạng B2
10/4/09
200
1
18
nhà em mới mua được gần 4 tháng chạy dược 9000km rùi. Bác nào ý kiến cũng đúng hết
dúng là vôlang có vẻ nặng nặng.
em chỉ nghĩ đơn giản tiền nào của nấy thôi.
ai thích thì cứ option thêm vào thôi mà. :D

Hạng B1
3/9/07
68
1
8
Visit Site
có bác kêu mấy ồn là sai, đúng là civic ồn nhưng là tiếng ồn từ bánh xe chứ ko phải từ máy, còn volang nặng là soa nhỉ em thấy cũng nhẹ mà mặc dù xe em là 1.8MT nhé, em cũng có lái qua 1 số loại khác nhưng cũng chả thấy nhẹ hơn bao nhiêu. còn mấy cái lỗi lặt vặt kính kiếc j đó thì dễ thôi mà.

Tập Lái
7/4/09
23
0
0
các bác chê civic ghê thế, tiền nào của nấy, các bác bì với dòng cao cấp hơn thì sao bì được, với 30 ngàn ngoài con vịt này bác nào mua được con gì hơn