Cảnh Báo Camera X9

Hạng B2
9/2/15
342
117
43
38
Có khi nguồn tẩu thuốc ra k ổn định..nó ko rec.có khi tắt rồi khởi động.tè le...em.sài sạc dự phòng thì chả bị gì.....rối luôn..

• Like
Reactions: nta139
Hạng B2
21/9/04
442
200
43
41
Có khi nguồn tẩu thuốc ra k ổn định..nó ko rec.có khi tắt rồi khởi động.tè le...em.sài sạc dự phòng thì chả bị gì.....rối luôn..
Vậy có cách nào kiểm tra nguồn tẩu thuốc không bác?

Hạng B2
13/10/06
151
21
18
Em dùng cam X9 cũng 5 tháng nay rồi,nhưng bực nhất là lỗi treo máy xảy ra thường xuyên như sau: có khi đang đi tự nhiên nhìn camera thì thấy màn hình vẫn sáng, nhưng chấm đỏ ghi hình không nhấp nháy nữa là biết nó bị treo, lúc này các nút trên camera bị vô hiệu hóa hết, không tắt được luôn. Nếu rút nguồn ra thì chạy bằng pin, cũng ko tắt camera được. Phải lấy cây chọc vào cái lỗ Reset mới tắt máy, cắm nguồn vào thì tự khởi động và ghi bình thường.

Hơi ức chế mà không biết mang đi bảo hành được không nữa vì có lúc nó bị, có lúc nó không bị
Bác nào bảo hành lỗi này được hay bác nào làm bên Vietmap đi qua trả lời hộ em với nhé. Thanks
Gặp trường hợp chập chờn như vầy thì Pác canh lúc nó bị thì quay phim lại từ 1 thiết bị khác, sau đó mang lên cho Vietmap xem, trước e cũng bị sọc màn hình của cái Vietmap R79, tìnhh trạng chập chờn, lúc bị lúc ko, e chụp hình, quay phim lại, mang lên Vietmap cho họ em và mọi việc cũng đc giải quyết ổn thoả :)

• Like
Reactions: 100mph
Hạng B2
18/4/14
499
722
93
TPHCM
Gặp trường hợp chập chờn như vầy thì Pác canh lúc nó bị thì quay phim lại từ 1 thiết bị khác, sau đó mang lên cho Vietmap xem, trước e cũng bị sọc màn hình của cái Vietmap R79, tìnhh trạng chập chờn, lúc bị lúc ko, e chụp hình, quay phim lại, mang lên Vietmap cho họ em và mọi việc cũng đc giải quyết ổn thoả :)
xe em chạy 1 mình ko ah, chắc khó quay:) để hôm nào đang bị em để vậy chạy xe đến Trần Bình Trọng cho họ xem luôn :)

Hạng F
16/7/15
6.295
25.134
113
xe em chạy 1 mình ko ah, chắc khó quay:) để hôm nào đang bị em để vậy chạy xe đến Trần Bình Trọng cho họ xem luôn :)
lúc bị lỗi thì bác tấp lề lấy điện thoại ra quay lại thôi;

Hạng B2
21/9/04
442
200
43
41
Em thử vài bữa thì thấy nguyên nhân có thể do nguồn điện ở tẩu thuốc. :(

• Like
Reactions: audio1607
Hạng B2
9/2/15
342
117
43
38
khi sài sạc dự phòng thì camera rất ổn định...e nghĩ..xe e nguồn tẩu thuốc ko ổn định...các bác thử như e xem ..