Em đang cần 1 bộ gồm camera lùi và màng hình LCD của xe picanto 2012 chính hiệu. Bác nào có hay biết chỗ nào uy tín thì nhắn cho em với. Số của e ở bên dưới đó. Thanks các bác trước!

Hạng D
16/3/10
2.331
6
38
Chính hiệu là sao bác? Nếu găn thêm thì bác ghé maidotran 390 An Dương Vương hoặc Trung tâm ô tô số 2, đường 15 quận 7 đó bác, đảm bảo uy tín cho

Dạ là có hàng của nó lun bác, hàng dạng như theo xe đó bác. Để e thử liên lạc ở trên đó xem sao. Mà bác có số điện thoại mấy chỗ đó không. Em cuối năm nên bận quá nên ko thể đi được. Cám ơn bác nhiều nha!

Màn hình LCD thì em chịu, còn camere zin theo xe của KM 2012 thì bác tới em, có sẵn phục vụ bác luôn, chỉ tội giá chát quá, em mua về đã hết 100 obama rồi, hữu nghị cho anh em là 110 obama đi, hehehe.
Cần camera lùi và màng hình LCD của xe pincanto 2012!

Cái này phải k bác????????????????????

Last edited by a moderator:
hcmcar nói:
Thông báo tin hot, em có 1 cái màn hinh ZIN cua KM 2012 vừa thay ra, bác nào muốn lượm alo em gấp
Cám on bác đã giúp em nha. Hum bữa em lên chỗ An Dương Vương lắp rùi. Hẹn bác đợt sau vậy. Cám ơn các bác rất nhiều. Mà đúng là giá chat quá, ông bác e rên quá nhưng lắp vô lại thấy thích.hihi

Hạng B2
23/10/10
125
0
0
quangvinhkia nói:
hcmcar nói:
Thông báo tin hot, em có 1 cái màn hinh ZIN cua KM 2012 vừa thay ra, bác nào muốn lượm alo em gấp
Cám on bác đã giúp em nha. Hum bữa em lên chỗ An Dương Vương lắp rùi. Hẹn bác đợt sau vậy. Cám ơn các bác rất nhiều. Mà đúng là giá chat quá, ông bác e rên quá nhưng lắp vô lại thấy thích.hihi

Xong hết chi hết bao nhiêu vậy bác chủ, hàng có bảo hành j không ??????????
Chúc mừng bác chủ trang điểm thêm cho vợ nha