Hạng D
5/9/04
1.236
15
38
41
M760li phải so với S65AMG, ai đi so với Maybach. 750li thì ngang tầm với S550. Giá cả thì cũng ngang ngửa. Tầm tiền này quan trọng là chủ nhân họ thích cái gì, chứ kg hẳn đã là đắt rẻ bao nhiêu. Không ngẫu nhiên mà những tay chơi bên nước ngoài vẫn đánh giá Bim có phần nổi trội hơn Mer trong các phân khúc phổ thông

Hạng B2
12/11/14
255
375
63
London, United Kingdom
Hình như có mấy thằng bị đuổi việc quay ra nói xấu công ty cũ thì phải, nghe mùi thúi quắc à =))
Chắc ngày xưa khúm núm quá nên giờ quay ra cắn hả, người ta cũng tỉ phú VN đó, đừng dạy người ta cách kinh doanh nha hihi

Tập Lái
24/5/11
3
0
1
Không biết gì về Cty tổng và đại lý mà phân tích kiểu Vn, ông muốn có những sản phẩm khan hàng như X4, M760Li...(số lượng sản xuất k nhiều) thì đại lý của ông phải cho Cty thấy doanh số thật tốt, từ đó họ mới cho quyền ưu tiên có các sản phẩm khan hàng trước vì lượng khách của ông dồi dào và có tiềm năng, chứ bộ khùng hay sao mà sản phẩm đã ế mà lại giao cho đại lý có doanh số thấp thế Cty mẹ bỏ tiền ra sản xuất sản phẩm xong để trưng bày thì ký kết hợp đồng với ông làm quái gì nếu 2 bên chả đem lại lợi nhuận cho nha.
KHAN HÀNG VÀ Ế HÌNH NHƯ KHÁC NHAU.
HÃNG SX GIAO XE TRƯNG BÀY HÌNH NHƯ K CÓ FREE

Hạng B2
4/6/13
307
887
93
Thị trường nó có những cái quy luật mình ko hiểu được đâu bác ơi. Nếu nói trắng ra thì tầm anh em mình cũng chưa thể biết được. Vì EA nó làm tốt nên nó đi xa đó bác..., khách hàng thì e ko nói làm gì. Vì gu Mer khác gu Bim nhưng thị trường VN nó có nhiều đặc thù rất khó nói trên giấy tờ lắm bác ơi. E làm nhập khẩu e cũng hiểu ra nhiều vấn đề lắm bác ơi. Giống như bây giờ xe quà biếu cũng vậy thôi bác, nhiều anh em làm rất mạnh nhưng nhiều bác mạnh thực sự lại ko làm. Vì sao thì bác hiểu rồi.
Ông anh buôn bán xe nói phải, vậy mà có người bảo em nói ngược, có 13 tỏi thì chọn bmw chứ ko chọn Porsche Pana or Maserati...

Hạng B2
23/7/17
155
123
83
M760li phải so với S65AMG, ai đi so với Maybach. 750li thì ngang tầm với S550. Giá cả thì cũng ngang ngửa. Tầm tiền này quan trọng là chủ nhân họ thích cái gì, chứ kg hẳn đã là đắt rẻ bao nhiêu. Không ngẫu nhiên mà những tay chơi bên nước ngoài vẫn đánh giá Bim có phần nổi trội hơn Mer trong các phân khúc phổ thông
Các cụ quan trọng quá vấn đề bên Âu/Mỹ xe nó rẻ và chắc lượng như nhau mua xe như mua điện thoại hằng nào thích trải nghiệm hệ sinh thái hay thương hiệu nào thì mua thôi đâu phải tài sản gì đâu mà quá quan trọng...còn giá cao tại Việt Nam! Thuế má đánh vào ai có khả năng kiếm tiền thì tiêu chứ nam nhi có 60 mươi năm cái gì cũng sợ làm đàn bà cho rồi :D:D

Hạng B2
11/9/17
121
77
28
Đẹp mạnh me và hội đủ cái tôi ông chủ. Có ai đi mua kim cương mà trả giá và lo lắng về cái giá...chi lo làm sao cho nó làm sao để đoc lạ, đẳng cấp duy nhất
Biết rằng hàng hiếm độc lạ nhưng Thaco định giá như thế làm mất đi bản sắc dân tộc. không muốn bán chỉ để trưng bày rồi thì phân phối dành brand lãng phí quá