25/6/18
523
800
98
42
Nên mua San 2021 xăng đặc biệt hay CRV bản L nhỉ các bác?
Mình thích công nghệ của San nhưng chưa chạy xe Hàn lần nào nên còn lăn tăn lắm! Sợ bị hỏng vặt và chi phí bảo trì cao so với Toy và Honda
San đi rất ổn nha bác, xe giá cao mà bán phá đảo hàng đầu khúc 7 chỗ là bác biết rồi. Phí bảo dưỡng phải chăng, hệ thống bảo dưỡng rộng khắp, hầu như tỉnh nào cũng có.

Hạng B2
19/9/10
103
33
28
Somewhere on Earth
Mình thích công nghệ của San nhưng chưa chạy xe Hàn lần nào nên còn lăn tăn lắm! Sợ bị hỏng vặt và chi phí bảo trì cao so với Toy và Honda
Chuột bạch hộ bác nhiều lắm rồi, xe đứng top bao năm còn lo cái gì nữa :D

• Like
Reactions: sontung
Hạng D
11/2/11
1.305
2.372
143
www.falkentire.com
Lúc đang xoay trở lùi xuống tiến lên, xoay vô lăng liên tục, mắt đảo nhìn xung quanh mà gặp mấy nút bấm này dễ điên quá.

Lúc trước gạt pặc pặc, cảm giác tay là rất chuẩn, rất đảm bảo là ta đang ở lùi hay tiến, không cần nhìn, giờ nhấn nút xong phải liếc xuống kiểm tra lại xem đèn cái nút đó nó sáng chưa, nó có báo trên màn hình lỗi không vào được số ko rồi mới thao tác nhả thắng. Quá rườm rà.

Hạng C
16/6/11
625
482
63
Lúc đang xoay trở lùi xuống tiến lên, xoay vô lăng liên tục, mắt đảo nhìn xung quanh mà gặp mấy nút bấm này dễ điên quá.

Lúc trước gạt pặc pặc, cảm giác tay là rất chuẩn, rất đảm bảo là ta đang ở lùi hay tiến, không cần nhìn, giờ nhấn nút xong phải liếc xuống kiểm tra lại xem đèn cái nút đó nó sáng chưa, nó có báo trên màn hình lỗi không vào được số ko rồi mới thao tác nhả thắng. Quá rườm rà.
Cần số vẫn chuẩn nhất về thói quen. Chả hiểu sao xe càng ngày càng cải tiến kiểu sờ sờ mó mó bấm bấm. Có lẽ phục vụ chính cho chị em. Chị em mà cầm cần số nó hay nhầm lẫn. Bấm thì vô tư

Hạng B1
14/3/18
66
65
21
35

Đấy là cụ tự hão huyền ra như vậy chứ thức tế nó sướng bỏ mịa ra ấy chứ chê cái nỗi gì

Hạng B1
14/3/18
66
65
21
35
CRV sao so đx với san
Bảo dưỡng xe hyundai và kia rẻ hơn hoặc bằng xe toy và hon chứ ko có đắt hơn đâu cụ ạ