Hạng B2
21/12/15
117
85
28
39
TPHCM
"Tuy vậy, các tính năng an toàn cơ bản vẫn được hãng xe Mỹ giữ lại bao gồm hệ thống phanh đĩa cả 4 bánh có hỗ trợ ABS, hệ thống cân bằng điện tử ESC, hệ thống kiểm soát lực kéo TCS... ". Thế mà thằng Cruze lại không có hệ thống cân bằng điện tử ESC, hệ thống kiểm soát lực kéo TCS :( chẳng hiểu nổi
Hâhha coi chừng có mà bác ko biết á em đi con orlando 2012 ko thấy quảng cáo có ESC chỉ có TCS vậy mà nó có cả 2 chả hiểu Chevrolet PA kiểu gì

• Like
Reactions: vangbacdaquy
Hạng D
13/4/15
1.864
3.376
113
Hâhha coi chừng có mà bác ko biết á em đi con orlando 2012 ko thấy quảng cáo có ESC chỉ có TCS vậy mà nó có cả 2 chả hiểu Chevrolet PA kiểu gì
Cruze chắc chắn không có mấy món này

Hạng B2
13/6/15
120
412
63

Chev nó quảng cáo gì đâu nhưng nhờ vậy mà chúng ta mới được chạy chiếc xe độc giống siêu xe :D Nhìn vô Innova hay For ai cũng biết còn Orlando ai cũng ngạc nhiên sẽ nhìn chằm chằm vì éo biết nó là con xe gì lạ quá (gặp nhiều rồi :D)

• Like
Reactions: yeuxemy
Hạng B2
13/6/15
120
412
63
em thì thấy thiếu Cruise Control, bản LTZ có gắn/độ được Cruise Control chính hãng không các bác?
Một sự thiếu xót đất đáng chê trách của Chevy, đi xa lộ thường xuyên ko có CC hơi bất tiện (em nghĩ độ được bác nào xung phong chuột bạch trước đi)

Hạng D
7/8/12
2.349
1.148
113
Một sự thiếu xót đất đáng chê trách của Chevy, đi xa lộ thường xuyên ko có CC hơi bất tiện (em nghĩ độ được bác nào xung phong chuột bạch trước đi)
vài phiên bản có. ^^

Hạng D
7/8/12
2.349
1.148
113
chính hãng lun hả bác? tức là ECU có sẵn, mua về kích hoạt thôi hay sao bác
À không Bác, ý em là thí dụ như xe Cruze LT không có nhưng Cruze LTZ có (tùy phiên bản) chứ chính hãng ko có nâng cấp được ạ.

• Like
Reactions: vangbacdaquy