Hạng B2
20/3/19
391
2.825
121
Em thấy bên Tân Phú có dự ớn Oriental Plaza thấy cũng ngon cơm, giá cũng ok diện tích tốt mà ít thấy mn bàn tán con này quá nhỉ?

Hạng D
18/8/15
1.288
1.644
113
43
Bác bên Tân Phú thì chọn bên Q6 cũng đc. Cái Western Capital cũng ngon á

Hạng D
18/8/15
1.288
1.644
113
43
Em search thấy căn đó lên báo quá trời bác ơi
Nó lên cái vụ noxh chứ nhà tm nó vẫn OK, đc phép bán. Vị trí nó OK, giá cũng OK. Chỉ nhập nhằng là cđt nó đang ủ mưu huy động vốn trái luật nhưng bị tuýt còi. Nó xây cũng cất nóc roài. Cũng là lựa chọn tốt để tham khảo, bên TTC còn ko ký đc hđmb thì bác nghĩ gì. Ko thì dạt qua mé AEON cũng mấy dự án của Hưng Thịnh. Còn gần Car7 có cái dự án của Res11 pháp lý cũng OK.

Tập Lái
19/11/15
48
497
53
Nó lên cái vụ noxh chứ nhà tm nó vẫn OK, đc phép bán. Vị trí nó OK, giá cũng OK. Chỉ nhập nhằng là cđt nó đang ủ mưu huy động vốn trái luật nhưng bị tuýt còi. Nó xây cũng cất nóc roài. Cũng là lựa chọn tốt để tham khảo, bên TTC còn ko ký đc hđmb thì bác nghĩ gì. Ko thì dạt qua mé AEON cũng mấy dự án của Hưng Thịnh. Còn gần Car7 có cái dự án của Res11 pháp lý cũng OK.
Res 11 là cái nào đường nào vậy bác

Tập Lái
4/4/19
45
18
11
34
Sao em search Res11 giá cũng cao ngất ngưởng vậy bác?

Hạng B2
Bác làm việc ở Tân Phú nên vào tham khảo thử trong Celadon City đi anh.Khu Tân Phú không có cái nào qua nó được.
Bác nên né mấy cái nào dính tới TTC,nó làm ăn cùi bắp lắm.Đang dính nó cái bên quận 4,chẳng thấy nó báo lý do này nọ cho mình an tâm.Nó còn kêu mình gửi mail xin tạm dừng đóng tiền dự án nữa chứ,mẹ mà dự án nó có thi công nữa đâu.

Hạng D
18/8/15
1.288
1.644
113
43
Thì giá ban đầu nó cao vì nó ra lúc tt đang neo ở đỉnh mà bác. Pháp lý có vẻ ổn để bác vay bank thoai.
Sao em search Res11 giá cũng cao ngất ngưởng vậy bác?