Thảo Luật Chung Căn hộ Diamond Lotus Q8

Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
27/4/15
0
6
2
40
Chào các bác, tình hình là e đang ngắm cãn hộ Diamond Lotus ở Q8 cũa Phúc Khang, thấy nói do kiến trúc sư Võ Trong Nghĩa thiết kế, e thì thích mấy thiết kế của kiến trúc sư này lắm nhưng ko biết căn hộ này thế nào vì họ mới ra dự án chưa có căn hộ mẫu, khoảng cuối T10 mở bán. Có bác nào biết thông tin của dự án này không ạ, giá cả thế nào không biết có mắc không,e hỏi thì họ nói ngân hàng ACB hỗ trợ vay 80% trả trong 15 năm, e không có nhiều tiền phải vay ngân hàng nên cũng phải tính toán cho kĩ.
Nếu có tầm khoảng 700-800k thì mua căn hộ nào đc các bác, e tìm khu vực Q7, Q8 ra Q1 tầm khoảng <8km
Cám ơn các bác

• Like
Reactions: Đăng Hiệp
Tập Lái
13/8/15
1
11
3
45
Chào các bác, tình hình là e đang ngắm cãn hộ Diamond Lotus ở Q8 cũa Phúc Khang, thấy nói do kiến trúc sư Võ Trong Nghĩa thiết kế, e thì thích mấy thiết kế của kiến trúc sư này lắm nhưng ko biết căn hộ này thế nào vì họ mới ra dự án chưa có căn hộ mẫu, khoảng cuối T10 mở bán. Có bác nào biết thông tin của dự án này không ạ, giá cả thế nào không biết có mắc không,e hỏi thì họ nói ngân hàng ACB hỗ trợ vay 80% trả trong 15 năm, e không có nhiều tiền phải vay ngân hàng nên cũng phải tính toán cho kĩ.
Nếu có tầm khoảng 700-800k thì mua căn hộ nào đc các bác, e tìm khu vực Q7, Q8 ra Q1 tầm khoảng <8km
Cám ơn các bác
E cung hóng cái này, nhìn đep ko biết có đc vậy ko? Thây quảng cao 1,8 tỷ/ căn. E cũng đợi nếu ngon

Tập Lái
27/4/15
0
6
2
40
E cung hóng cái này, nhìn đep ko biết có đc vậy ko? Thây quảng cao 1,8 tỷ/ căn. E cũng đợi nếu ngon
Thấy bảo cuối tháng này mở bán, chưa có giá chính thức tầm 29-35tr/m2, giá cũng cao quá, dđề khi nào ra giá chính thức xem thế nhìn, cãn nhà mơ ước của mình.
B có thông tin gì thì báo mình biết với nhé

Tập Lái
6/10/15
0
2
2
32
Cần nhượng lại phiếu giữ chỗ Diamond Lotus căn Deluxe tầng 9

Hạng D
30/1/12
1.412
2.496
113
Vietnam
10 căn hộ 1 tầng, 22 tầng, 3 blocks = 3x10x22x3 > 2000 nguoi. Mấy chung cư này đem ra Nhà bè gần PMH có lý hơn

• Like
Reactions: Đăng Hiệp
Tập Lái
13/5/11
12
24
13
thêm cây cầu nối qua quận 5 dành riêng cho cư dân thì hay biết mấy!!!

Status
Không mở trả lời sau này.