Tư Vấn Đầu Tư Căn hộ Namlong Novia

Hạng B2
30/1/16
343
373
63
35
Bác này có điều kiện gì :rolleyes:. Bật mí cho mọi người học hỏi kinh nghiệm đi bác.
thì mình lấy lại hoa hồng thôi :D tiết kiệm đc bao nhiêu hay bấy nhiêu, dự án này mình nghiên cứu lâu rồi, sale đâu cần tư vấn gì nữa :D

• Like
Reactions: ototapsu999
Hạng B2
19/6/17
124
163
43
HCM
hungthinhcorp110.com
thì mình lấy lại hoa hồng thôi :D tiết kiệm đc bao nhiêu hay bấy nhiêu, dự án này mình nghiên cứu lâu rồi, sale đâu cần tư vấn gì nữa :D
Trời, bác lấy tiền của sale rồi sau này sale nó ko nhiệt tình ra hàng cho bác vì dụ lời 10 nó báo 9 thôi, 1 lợi 10 hại đó bác. :eek:

Hạng B2
4/4/16
248
308
63
Tp HCM
dự án này vị trí ok đó bác, chủ đầu tư thì e ko biết thế nào nhưng thấy giá cũng tạm ổn
giá rổ thế nào bác, chia sẻ e với ? e cũng đang quan tâm dự án này. Vị trí nó okie quá nên cũng thèm thuồng

Hạng B1
29/1/16
54
49
18
34
giá rổ thế nào bác, chia sẻ e với ? e cũng đang quan tâm dự án này. Vị trí nó okie quá nên cũng thèm thuồng
tỷ lệ chọi như thi đại học. 1 chọi 10 rồi. giá khoảng 25 chưa VAT ạ. 24h hôm nay khoá booking, em không mua nhưng nó là 1 niềm mơ ước của em =))

Hạng B2
4/4/16
248
308
63
Tp HCM
Em hy vọng nó thanh toán như dòng Flora nhưng bỏ chạy khi mà đọc lịch. Tiếc lắm ạ, nhưng ngại vay nhiều, không kham nổi. Him Lam Phú Đông giờ cho thuê có căn view hồ full nội thất khoảng 12tr/ tháng. Em tính mua cho thuê mà sợ không cạnh tranh lại với HLPD nên out ngay, vốn ban đầu bỏ ra nhiều quá, mà lợi nhuận cho thuê em tính không quá nổi thằng Phú Đông ( các bác đừng so sánh thằng thuê mà kén chọn Bình Dương & Thủ Đức nhé ) nên thôi :(
Cái dự ớn An Bình Plaza kế bên Phú Đông Premier nghe nói cho thuê cũng đc lắm mấy bác. Gía còn hạt dẻ nữa. E có đứa bạn mua ở đây căn 46m2 2PN giá có 600 chẹo mà nó cho thuê tháng 4tr. nghe cũng ngon phết

Hạng B1
29/1/16
54
49
18
34
Cái dự ớn An Bình Plaza kế bên Phú Đông Premier nghe nói cho thuê cũng đc lắm mấy bác. Gía còn hạt dẻ nữa. E có đứa bạn mua ở đây căn 46m2 2PN giá có 600 chẹo mà nó cho thuê tháng 4tr. nghe cũng ngon phết

Cái này quá cũ rồi, rất cũ, gần chợ cũ rất ồn, thiết kế căn hộ không thông thoáng, khoảng hơn 10 người em biết ở đây chuyển qua mua Him Lam Phú Đông 1

• Like
Reactions: Tonny tran