Tập Lái
9/5/07
30
0
0
Báo cáo các bác
Em đã được tận mắt chứng kiến ước mơ BMW tàu Lifan của em, không những chứng kiến mà còn sờ soạng thử xem các chất liệu nhựa, cao su... thế nào. Đúng là với tiền 13K thì nó cũng 50/50 so với Matiz tí ti(nếu xét giữa hình dáng và chất lượng).

Chính vì lý do đó, em được vợ cả khuyên bảo rằng cố thêm khoảng 2K để lấy một chiếc Laceti (chắc chỉ được Ex thôi). Ko biết có bác nào chán vợ 2, để lại cho em không ạ (em ko thích màu trắng lắm, nếu trắng mà giá rẻ thì em mới thích :)

Có gì các bác cứ PM cho em với . Em xin cảm ơn

VIP
22/5/05
1.145
2
38
Hà Nội.
RE: Cần mua Laceti

Chúc bác bmwtau có quyết định sáng suốt nhá. May quá bác không rước em BMWtàu đó về.

Tập Lái
9/5/07
30
0
0

Cảm ơn bác đã động viên, nếu được bác nào trong Os thương tình gả lại vợ 2 với giá ưu đãi thì mừng quá, không thì có lẽ lại phải cố. Tiện thể cho em hỏi: CHÍNH XÁC GIÁ LAC EX MỚI BÂY GIỜ LÀ BAO NHIÊU Ạ, 19 phẩy mấy ạ, nếu em mua mới thì tất tần tật là bao nhiêu tiền (chưa tính tiền liên hoan khao các bác)

Tập Lái
9/5/07
30
0
0

À quên em ở Hà lội, nếu bác nào trong SG hoặc ĐN muốn bán xe Lac seconhand cho em thì tính luôn hộ em cái phí vận chuyển với ạ. Em mua xe về rồi thay biển thì hết bao nhiêu tiền? (chả biết gì, nhiều câu hỏi ngu, các bác thông cảm)

Hạng D
23/3/05
2.198
285
83

Hehehe.... đúng là bác phải đi sờ tận tay, day tận mặt rồi mới quyết được... chứ cứ ngồi bàn mãi thì cũng k ra vấn đề.:D:D
Mà bác đã đi xem Lac EX chưa? Chúc bác sớm tìm được em vợ 2 như ý!

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té

Tiếc quá! sao bác không làm chuột bạch cho AE nhờ :D j/k. 15k cũng kiếm được con 2004 rồi.

Hạng B2
1/11/06
229
1
16
53
Hà Nội

Lac bây giờ chắc ít bác bán, trong số các xe được được giá dưới 17K, chắc Lac là lựa chọn gần như số 1.

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

các bác cho em hỏi, Lacetti MAX chạy thế nào??? so sánh thế nào với Vios hay Altis của Toyota ???
ai biết làm ơn giúp em 1 bải tổng hợp về Lac MAX cùng với ưu nhược điểm với
em cám ơn ạ

Hạng D
9/5/06
2.454
344
103

Trích đoạn: kanz_min

các bác cho em hỏi, Lacetti MAX chạy thế nào??? so sánh thế nào với Vios hay Altis của Toyota ???
ai biết làm ơn giúp em 1 bải tổng hợp về Lac MAX cùng với ưu nhược điểm với
em cám ơn ạ
Lac Max chạy oke Bác ạ, em thấy ổn và an toàn hơn Vios, thùng rộng hơn Vios (bằng Altis), trang bị trong xe nhiều hơn, kiểu dáng đẹp hơn, giá rẻ hơn .... :D:D:D