Hạng D
30/11/07
2.919
148
63
Thành phố mang tên Bác
Em cần thay cặp lốp trước, nhưng hiện còn dư 1 cái sơ cua của xe nên em muốn mua thêm 1 cái , bác nào còn lốp theo xe hiệu TOYO mới 100% muốn bán em cho xin giá đi ah.

Hạng B2
12/10/05
199
10
18
RE: Cần mua lốp TOYO Mazda Pre

Em có bộ lốp sơcua chưa sử dụng, không biết là nên mua thêm hay bán cho bác nữa!
Bác có biết giá TOYO bây giờ bao nhiêu không vậy?
Brgds

Hạng B1
18/5/07
54
1
0
60
TR

Theo em thì giá nó vào khoảng hơn 1.5 triệu một cái nếu là lốp mới chưa sử dụng. Nhưng ở VN thì không có loại lốp này trừ cái được hãng lắp cho Premacy. Theo em đánh giá, lốp này đi bền cực kỳ, thậm chí cón bền hơn Michelin Thái Lan nữa.

Hạng B2
13/6/07
236
2
18
53
vdc.com.vn

Theo em thì giá nó vào khoảng hơn 1.5 triệu
Theo em thì phải hơn, vì em nghe nói Michelin Pháp đắt hơn 1,5 Triệu rồi,mà lốp Toyo thì tuyệt vời êm ái, không ồn và rất bền và quan trọng là "rin" theo xe, gắn bộ lốp này vào, chiếc Pre giá trị hẳn, bác thử hình dung bây giờ mà đi mua xe cũ mà còn bộ lốp TOYO mới là mình thích ngay. Điều quan trọng nữa là ông nào mà tháo bộ lốp ấy ra mà bán chứng tỏ ổng chưa hiểu Pre rồi...:D

Hạng D
30/11/07
2.919
148
63
Thành phố mang tên Bác

@hungo : theo em có 2 cách giải quyết :
1. Bác để lại cho em (giá cả thì tùy bác ra giá, được em múc ngay).
2. Em sẽ để lại cho bác em nó, rồi em sẽ đi lượm về 1 cặp Michelin về thay.

Hạng B2
2/7/07
113
0
0
Hà Nội - Việt Nam

Bác themxehoi nói chính xác đấy, e thấy lốp sơ cua của pre có thể dùng bình thường như các lốp lắp cho xe. Pre của e đi hơn 5 vạn mà chưa phải hạ lốp sơ cua lần nào bác ợ.

Hạng C
30/9/06
635
2
18
53

trích deepest
1. Bác để lại cho em (giá cả thì tùy bác ra giá, được em múc ngay).
2. Em sẽ để lại cho bác em nó, rồi em sẽ đi lượm về 1 cặp Michelin về thay.
Giải pháp quá hợp lý! xe mình mới đi có 7000km nên chưa tính chuyện lốp, chắc khi nào đến lúc thay lốp mình sẽ học tập bác wá.
Mình đề nghị thế này các bác xem xét nhé:
1 TOYO=1 Michelin + 1 chầu cafe

Last edited by a moderator:
Hạng C
31/8/06
848
1
0
44

Oh thế àh, vậy mà em tưởng TOYO chỉ là hàng .... lởm trong các loại lốp xe nổi tiếng : goodyear, michellin, dunlop, Bridgetones, Continental ect ect... chứ, vậy em cũng đang sd bộ lốp "không dzỏm" tí nào hỉ :D:D