Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
5/3/10
5.994
31.219
113
Thành Bưởi là trùm xì phé rồi, phải tay lái lụa lắm mới đu theo thành bưởi được. Em nghĩ các bác nên đi đúng tốc độ cho an toàn

Hạng F
11/12/06
7.284
23.222
113
Đi đêm dễ chạy hơn ban ngày ở đọan cua khuất. Bác cứ theo quy định mà chạy 50/80 km/h là OK. Chúc bác vui vẻ

Hạng D
14/7/09
2.098
494
83
40
Quận 12
Thành Bưởi ban đêm nó đạp 120/130 kg ah các bác ơi,em chạy tour ĐL cũng nhiều quen đường rồi mà cũng đu theo kg nổi mấy chú này,xe du lịch mình chạy còn tưng sốc chứ xe của Thành bưởi chạy đâu có tưng đâu bởi vậy mấy chú chạy dữ lắm.

Hạng B1
7/1/08
55
7
8
mình chỉ ngán cái sương mù tren mấy cái đèo thôi,ah ma bác nào rành di đêm cho em hỏi,đường này có cướp không vậy,biết đẻ còn đem theo đò chơi nữa

Hạng D
20/11/07
4.570
465
83
53
cuncon68 nói:
mình chỉ ngán cái sương mù tren mấy cái đèo thôi,ah ma bác nào rành di đêm cho em hỏi,đường này có cướp không vậy,biết đẻ còn đem theo đò chơi nữa

Sương mù thì bác chạy chậm tí, ko sao đâu. Đường này bác đi ban ngày hay ban đêm cũng có...."cướp" hết đó (nếu bác chạy quá tốc độ) hehe

Hạng C
9/8/07
506
4
18
41
Tiếc quá, em cũng thích đi ĐL vào ban đêm, nhưng hiện giờ thì chưa sắp xếp được công việc nên ko đu theo bác được chuyến này rồi.

Hạng D
Nissan89 nói:
cuncon68 nói:

Sương mù thì bác chạy chậm tí, ko sao đâu. Đường này bác đi ban ngày hay ban đêm cũng có...."cướp" hết đó (nếu bác chạy quá tốc độ) hehe

Cướp bằng lái em tối hôm qua rồi 63/50km lúc 1h30 sáng....Phú túc-Định Quán...hichic

VIP CARD MEMBER
15/6/10
207
1
0
Dongzinger nói:
Bác nên đi ban ngày tốt hơn, đường đèo không đèn (Chuối, Bảo lộc, Phú Hiệp...) và hai bên nhà dân nhiều nhất là ở những đoạn như Tân Phú, Madaguoi, Di linh ....ban đêm hay có dân lang thang nên nguy hiểm lắm. Đi đêm ở QL1 thì tốt hơn là QL20. Có 1 lần mình đi đêm như bác ở khoảng đèo Chuối, bất chợt có 1 vài con gì đấy nhìn không rõ, có thể là con sóc phóng vụt qua trước xe làm mình phản xạ thắng gấp, thấy nguy hiểm lắm.

Em cũng hay đi ĐLạt ban đêm mà mong được vài em mặc bikini phải đẹp nhảy ra để em để em phản....xạ....mà chưa được nè
hihihi...

Hạng F
30/10/08
5.192
40
48
53
Bác cứ đi không sao đâu cứ đủng đa đủng đỉnh mà chạy không cần đu theo tốc hành làm gì cho mệt, đường đi bây giờ có xe liên tục mà. mình cũng chuyên đi đêm đây nè từ các tỉnh miền tây đến đông, hể đi chơi là khởi hành về đêm (vì thời gian ít quá),
bác chỉ chú ý hay có sương mù khi leo đèo và kiểm tra xe và đèn trước khi đi thôi
Cuối tháng này khoảng 22/9 mình cũng đi DL, bác đi trước nên không theo được.

Chúc vui vẽ

Hạng D
20/11/07
4.570
465
83
53
lamdat nói:
Nissan89 nói:
cuncon68 nói:

Cướp bằng lái em tối hôm qua rồi 63/50km lúc 1h30 sáng....Phú túc-Định Quán...hichic

Ui chia buồn với bác. Chỗ này là "khét tiếng lắm". Bao nhiêu "anh hùng xa lộ" đã ôm hận rồi (trong đó có em). Lần nào ngang chỗ này, em cũng "rón rén" đúng tốc độ hết.

Status
Không mở trả lời sau này.