Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
Các bác biết sao o? Chả phải biện minh gì hết. Thành Bưởi rón rén 40km trước mặt...em tà tà o chịu nổi nên tạt trái...dậm nhẹ qua rùi kềm đúng tốc độ cho phép. Bố nhà nó thịt đúng lúc này hay sao chả hiểu!

Hạng D
3/1/09
1.294
10.202
133
Nissan89 nói:
lamdat nói:
Nissan89 nói:
cuncon68 nói:
mình chỉ ngán cái sương mù tren mấy cái đèo thôi,ah ma bác nào rành di đêm cho em hỏi,đường này có cướp không vậy,biết đẻ còn đem theo đò chơi nữa

Sương mù thì bác chạy chậm tí, ko sao đâu. Đường này bác đi ban ngày hay ban đêm cũng có...."cướp" hết đó (nếu bác chạy quá tốc độ) hehe

Cướp bằng lái em tối hôm qua rồi 63/50km lúc 1h30 sáng....Phú túc-Định Quán...hichic

Ui chia buồn với bác. Chỗ này là "khét tiếng lắm". Bao nhiêu "anh hùng xa lộ" đã ôm hận rồi (trong đó có em). Lần nào ngang chỗ này, em cũng "rón rén" đúng tốc độ hết.

Công nhận mấy bác chạy dử thiệt , em thấy thớt bên kia có bác chạy SG-DL có 5h , em chạy toàn 8h-9h không , chưa bị cướp bằng bao giờ :D

Hạng B2
7/6/08
428
102
43
42
chuonchuongoicuadong nói:
Dongzinger nói:
Bác nên đi ban ngày tốt hơn, đường đèo không đèn (Chuối, Bảo lộc, Phú Hiệp...) và hai bên nhà dân nhiều nhất là ở những đoạn như Tân Phú, Madaguoi, Di linh ....ban đêm hay có dân lang thang nên nguy hiểm lắm. Đi đêm ở QL1 thì tốt hơn là QL20. Có 1 lần mình đi đêm như bác ở khoảng đèo Chuối, bất chợt có 1 vài con gì đấy nhìn không rõ, có thể là con sóc phóng vụt qua trước xe làm mình phản xạ thắng gấp, thấy nguy hiểm lắm.

Em cũng hay đi ĐLạt ban đêm mà mong được vài em mặc bikini phải đẹp nhảy ra để em để em phản....xạ....mà chưa được nè
hihihi...

Lên núi ai mặc bikini mà bác chờ, chỉ có mặc khố và gáo dừa thôi bác ah

Hạng B2
22/3/10
466
266
63
nếu giờ tốt thì đi tầm 3-4h sáng, 1 đi ra tới ngã 3 dầu dây ko kẹt, đến đó thấy Phương Trang tấp vào cây xăng nào thì tấp vào đó nghỉ theo, 2 giờ đó đi qua định quán cứ đạp ga (xxx chưa ngủ dậy đâu), tới chân đèo nghỉ theo PT luôn lấy sức leo đèo, đèo tốt có hàng rào chắn nhưng đầu đèo có khúc hàng vào văng ra do xe tai tông vào không biết sữa chưa (4/9), chạy tới đây trời xắp sáng rồi nên ko nguy hiểm đường đẹp.
Có lời khuyên đừng đu đít PT với Thành Bưởi kẻo chết ko biết lý do, hôm tối 3/9 đi tới Di Linh đạp 110km/h 2 đại ca PT với thành bưởi đu đít nhau làm cái vèo qua mặt botay hẻm biết 2 đại ca đó đạp cỡ nhiêu.

Hạng D
4/6/10
1.063
833
113
HCMC
Em cũng định thứ 7 này hành quân một chuyến lên TP bảo lộc, đây là lần đầu tiên em chạy xe đường xa và cầm tài đi tuyến đường này. Các bác làm ơn chỉ bảo cho em ít thông tin được không ạ ?
Em đi từ sài gòn khoảng 1h chiều, em nên đi đường nào ?
Tới chỗ nào của đồng nai thì rẽ vào đường đi bảo lộc ạ ?
Tới đèo bảo lộc thì em mới đi lần đầu nên đi tốc độ nào, phải chú ý những tình huống nguy hiểm nào ạ
Mong các bác chỉ bảo cho em, cám ơn các bác

Hạng B1
7/1/08
55
7
8
sẵn tiện bác nào rành tuyến đường này cho em xin cái list danh sách xxx hay đứng và hay bắn tốc độ ở những nào nào luôn nha .thank nhiều,do em mới đi tuyến đường này lần đầu

Hạng B2
11/7/10
126
0
16
Sài Gòn
Nissan89 nói:
cuncon68 nói:
mình chỉ ngán cái sương mù tren mấy cái đèo thôi,ah ma bác nào rành di đêm cho em hỏi,đường này có cướp không vậy,biết đẻ còn đem theo đò chơi nữa

Sương mù thì bác chạy chậm tí, ko sao đâu. Đường này bác đi ban ngày hay ban đêm cũng có...."cướp" hết đó (nếu bác chạy quá tốc độ) hehe

Quá chuẩn hehe.

Hạng B2
14/10/09
468
2
18
Biên Hòa
Ban đêm TB đi có 5 tiếng ah. suốt tuyến các bác tài TB cập nhật XXX liên tục nhưng lâu lâu cũng bị dính. Các bác đừng vượt TB là bảo đảm ko bị bắng. bám đuôi xe trước ko kịp thì tí nữa có TB phía sau lên thôi

Hạng F
5/3/10
5.995
31.280
113
lamdat nói:
Các bác biết sao o? Chả phải biện minh gì hết. Thành Bưởi rón rén 40km trước mặt...em tà tà o chịu nổi nên tạt trái...dậm nhẹ qua rùi kềm đúng tốc độ cho phép. Bố nhà nó thịt đúng lúc này hay sao chả hiểu!

kinh nghiệm là không nên vuợt mấy xe chuyên nghiệp này bác ơi. nó mà chạy chậm thì tức là có vấn đề rồi

Status
Không mở trả lời sau này.