Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
7/1/08
55
7
8
báo cáo các bro là em mới đi về,nói chung đường xá thi cũng ok không có vấn đề gì,em cxung rất cẩn thận ở đoạn phú túc,nhưng do đường đêm nên em cũng không dám đạp nhanh,em rút được một kn khi đi đêm là như sau:mình chạy đêm chỉ cần để ý mặt đường và chạy đúng tốc độ là đươc rồi,khi qua đèo không sợ phía trướ có xe hay không,vì nếu có xe thế nào cũng phải có ánh đèn,em leo đèo mà vượt mấy xe tải bình thường,và các bác nhớ để ý trên đương ban đêm hay có mấy chú cẩu (chó) nằm ngủ giữa đường nha,em bị hết hồn
một lần rồi,dg đạp 80-90 tự nhiên trước mặt lù lù xuất hiện con cẩu nằm ngủ,đạp thắng gấp mà gia đình bị một phen hú vía,còn đoạn cao tốc thì buổi sáng hay có dân địa phương tập thể dục,các bác không nên chạy nhanh vào lúc tờ mờ sáng nhé,sương mù dày khong thấy đường và người tập thể dục đâu đấy(không hiểu sao dân địa phương không tập chổ nào ít xe đi mà lại ra đường cao tốc mà tập mới ác chứ
).đây là những tìmh huóng mà em gặp phải khi đi trên đường,mong là có thể giúp được mấy bro nào lần đầu tiên đi đà lạt như mình (và thời gian em chạy từ SG -DL la 7 tiếng)

Hạng B2
23/5/09
225
1
18
hồ xuân hương co nước chưa mấy bác ? em thì khoái cái món đàlat lam nhưng thấy cái hồ nước vậy nên em không muốn di

Hạng B2
12/1/09
137
0
0
Hồ Xuân Hương đã bắt đầu tích nước lại được gấn tháng rồi , có điều vẫn còn đang xây dựng vỉa hè , các công trình phụ ... thế nên vẫn bụi bay mù mịt

Hạng F
30/3/09
6.132
20.141
113
sao thằng em ở Đà lạt nói chỉ mới tích nước mưa thôi

Status
Không mở trả lời sau này.