tan confirmed
Hạng B2
6/9/05
206
6.088
93
Em có một lô hàng mua từ Chiết Giang, cần tìm người chuyên làm logistic qua đường bộ mong được hợp tác với bác nào là chuyên gia. pm cho em hoặc gọi 0913766126.

Hạng D
3/12/07
1.434
2.577
113
cụ thể hàng là gì bác, pm cho e cái nhé, e có thể làm dc

Hạng C
28/7/10
680
5
18
11
Cho em ké tý nha bác chủ:
Em cần tìm mối logistic bằng đường thủy, chuyển hàng từ Quảng Châu, Tứ Xuyên ạ. Hàng đóng cont.
Em cám ơn nhiều.

Hạng D
23/12/10
2.789
26.207
113
jeany.huynh nói:
Cho em ké tý nha bác chủ:
Em cần tìm mối logistic bằng đường thủy, chuyển hàng từ Quảng Châu, Tứ Xuyên ạ. Hàng đóng cont.
Em cám ơn nhiều.
Cái này em làm được..mai em liên lạc với bác nhé

shipping nói:
Đại ca ơi có biết đường hàng nào về đồ sành sứ,lư hương,bình bông,lượng thờ,ông địa thần tài ,..này nọ nào không giới thiệu cho em với.hjhj.Hiện nhà em đang mua bán những món đó,nhưng do mua qua lái nên không cạnh tranh nỏi.

Hạng C
21/10/07
796
72
28
viet nam
Tuyệt đối không mua đồ thờ cúng có xuất xứ từ trung quốc nha các bác. Vì thông tin là đồ thờ cúng xuất sang việt nam ta đều bị trấn . Các bác cẩn thận củi lửa nha các bác.

Hạng B2
21/6/05
293
7
18
56
nhamtiensinh nói:
Tuyệt đối không mua đồ thờ cúng có xuất xứ từ trung quốc nha các bác. Vì thông tin là đồ thờ cúng xuất sang việt nam ta<span style=""background-color: #00ff00;""> đều bị trấn</span> . Các bác cẩn thận củi lửa nha các bác.
Trấn là sao bác???? yểm bùa hả?

Hạng B2
21/6/05
293
7
18
56
quachbao nói:
shipping nói:
Đại ca ơi có biết đường hàng nào về đồ sành sứ,lư hương,bình bông,lượng thờ,ông địa thần tài ,..này nọ nào không giới thiệu cho em với.hjhj.Hiện nhà em đang mua bán những món đó,nhưng do mua qua lái nên không cạnh tranh nỏi.
bác dự kiến nhập hàng tháng khoảng bao nhiêu? em có thể giúp bác

h.t.duong nói:
quachbao nói:
shipping nói:
bác dự kiến nhập hàng tháng khoảng bao nhiêu? em có thể giúp bác
Em chưa tính toán chính sát được vì nhà em ở ngoại thành nên dân cư không chi sài và mua sắm nhièu như sg và hiện nhà chỉ đang bán lẻ nên mức tiêu thụ trung bình hàng tháng hơi khó tính.Nếu có được nguồn hàng đa dạng mẫu mã,giá thành thấp hơn mức em mua từ sg về bán để em có thể bỏ sĩ lại được cho khu vực của em thì sau lô hàng đầu tiên về có mói thì em mới biết được mức trung bình.Hihi có gì bác chỉ giáo cho em thêm.