Tập Lái
20/2/12
0
0
0
58
Xin chào gđ OS,
Mình có nguồn keo dán tổng hợp - chất lượng quốc tế. Đây là SP keo với công thức mới và tiên tiến nhất Châu Âu nên cần tìm nhà nhập khẩu để phát triển kinh doanh tại thị trường VN ==> Châu Á - Thái Bình Dương.
Quý vị nào có quan tâm xin vui lòng email đến địa chỉ: [email protected] để trao đổi chi tiết hơn. Cảm ơn các bạn đã đọc tin!!
Chào trân trọng!

Hạng D
5/4/08
1.586
5.248
113
là sao?
bác vừa nói là bác có nguồn
bác cũng lại vừa nói là nhập khẩu ??

Tập Lái
20/2/12
0
0
0
58
Nguồn keo của mình sx bên Châu Âu nên cần tìm Khách hàng- nhập khẩu.

Tập Lái
15/2/15
2
5
3
TP HCM
Bác chủ cho em biết một số thông tin về loại keo này đi ạ. Cụ thể là keo này dùng để dán những thứ gì và dùng chủ yếu trong ngành nào mới được.
Nếu phù hợp với ngành bên em, em sẽ cho nhập khẩu nhiều, Nếu cần em sẽ cho gửi mẫu vật liệu bên em cho bên Châu Âu thử nghiệm loại keo nào chất lượng và phù hợp nhất.
Chủ yếu bọn em nhập sử dụng vì nhu cầu cũng nhiều lắm, nếu bác muốn kinh doanh thì có thể kết hợp bên em sẽ nhập 1 lần luôn cho nó gọn. Bác khỏi mất công nhập hay tìm đối tác nhập làm gì.

Cám ơn bác !

Tập Lái
20/2/12
0
0
0
58
Chào bạn,
Mình đăng tin này với mục đích tìm giúp anh bạn của mình khách hàng từ Vn. Bạn của mình là chủ sản phẩm (SP) keo này. Hiện nay sp này đang được tiêu thụ tại Mỹ và Châu Âu.
Keo này dùng trong nhiều lĩnh vực: c/b gỗ- ván sàn, xây dựng, cơ khí....( gỗ, kim loại, gạch, đá....)
Mình sẽ gởi hình ảnh và file thông số kỹ thuật cho bạn tham khảo thêm nếu bạn gởi cho mình dc email của bạn.
Thân chào!

Tập Lái
15/2/15
2
5
3
TP HCM
Tại bác nói không rõ nên em không biết ý bác tính nhập khẩu hay làm gì.
Keo trên thị trường thì có nhiều loại lắm bác, em cũng định tìm một vài nhà cung cấp keo ở Châu Âu và test thử chất lượng xem thế nào.
Bác vui lòng gửi thông tin loại keo này giúp em vào email : catanavietnam@gmail chấm com
Nếu được em cần một số mẫu keo để dán thử, và test thử sản phẩm ở các trung tâm test vật liệu ở VN.
Khi nào cần em sẽ gửi email phản hồi cho bác.
Thanks bác !