Tìm Hiểu Âm Thanh Xe Hơi cần tư vấn âm thanh cho BMW318 .(gap)

Tập Lái
31/12/06
24
0
0
Chuyện là như thế này :hôm nay ba me em wa Mỹ(Wa Seatle, Cali) nên em đang dự định nói ba me mua một bộ âm thanh đầy đủ va hay cho chiếc BMW318 của em ,ma em lại chưa biết phải mua loại gi ,o dau.vậy mong các bác giúp đỡ giùm em,bác nào biết em nên cần mua loại nào,o đâu,hay có wed nào bán loại đó thì chỉ giụm em nha.em xin cám ơn

Hạng C
12/7/05
834
94
28
Trường Bạch Sơn Nam
RE: cần tư vấn âm thanh cho BMW318 .(gap)

Việc gì phải phiền các cụ cho nó khổ sở ra như thế bác, mà chưa chắc đạt được như ý mình mong muốn nữa, nhất là ông cụ nhà bác cũng như bác lại k nắm được việc cốt yếu là mua loại gì, và nên mua những món gì, bác nghĩ thế nào là 1 bộ âm thanh đầy đủ (chưa nói hay ;) ), kẻo lại đem về k dùng được việc thì phí tiền. Hàng bi giờ ở VN cũng nhiều lắm rùi, bác ở SG hay HN? Cứ đến chỗ các "chiêng gia" âm thanh của OS mà nghe tư vấn rồi "thực hành" luôn, k đảm bảo như ý k lấy tiền :D

Còn nếu bác cứ nhất định nhờ ông cụ mua ở bên ấy trong trường hợp không quen ai thì cũng hơi khó đấy, như em hay tìm mua 1 món gì mà không rành tại địa phương đó thì em hay hỏi mấy thằng phục vụ trong khách sạn mình ở ;)

Tập Lái
31/12/06
24
0
0
RE: cần tư vấn âm thanh cho BMW318 .(gap)

cảm ơn bác.em cũng có người thân bên đó ,em chỉ muốn biết rõ cần mua loại nào thôi,rồi em nhờ người bên đó mua rồi ba mẹ xách về thôi