Hạng B2
23/9/11
320
9
18
các bác cho em hỏi phim cách nhiệt mà đợt vừa rồi hãng kia đã khuyến mãi khi mua xe KIA Morning là loại Lumar kính sường kính lái của nó độ xuyên sáng là bao nhiêu vậy
và còn 1 cái nữa theo em biết là Phim Lumar có 3 loại ko biết loại dán sẳn của kia morning là loại thứ mấy nha ! thanks nhiều
em hỏi để đi dán lại cái xe lúc trước dán phim RABON mà bị hột lỗ li ti nhiều quá nhìn rất khó chịu hix mấy thằng thợ ko chuyên nghiệp bên đường An Dương Vương chán đem nó dán lại cho em cũng bị hột bong bóng khá nhiều nãn lun :( vừa rồi vào hãng kiểm tra xe thấy máy chiếc trong hãng dán phim Lumar đẹp quá các bác à

Hạng C
3/10/07
717
434
63
TPHCM
muaban.net
an dương vương thì chất lượng cũng vô chừng lắm bác ơi ,có khi tiền mất mà chẳng dc việc .

Hạng B2
3/8/11
150
4
28
38
An dương Vương làm ngoài đường, dính bụi là chắc luôn. ko tránh được. LLumar giờ dán cho tất cả xe Trường Hải xuất xưởng. Đố bác nào tìm ra lỗi kĩ thuật về phim trên xe KIA mới. :D
Còn bác muốn hỏi thì qua bên OS Mart, hỏi thớt bác Chính LLumar.

Hạng B2
12/3/07
137
3
18
Hà Nội
www.denthan.com
chientayhn nói:
An dương Vương làm ngoài đường, dính bụi là chắc luôn. ko tránh được
Chưa chắc cụ ạ. Đóng cửa lại bóc phim thì vẫn là phòng kín. Mà bọt khí sau khi dán không hẳn là do gió bụi mà còn do cách dán nữa.