Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Cần tư vấn về máy đọc lỗi.

Hạng B2
11/12/10
334
1
18
Em có người nhà làm gara, ông này gần như là trùm về điện oto ở đất Quảng Ngãi. Lâu nay làm nhỏ, bây giờ mở gara lớn nên muốn tìm hiểu và mua máy đọc lỗi ô tô các loại xe. Nhờ các bác tư vấn giúp em. Thanks!

Cần tư vấn về máy đọc lỗi.

Last edited by a moderator:
Tập Lái
11/7/08
4
0
0
tp HCM

CÔNG TY CHÚNG TÔI CUNG CẤP DỊCH VỤ SỬA CHỮA OTO LƯU ĐỘNG
ĐẾN NHÀ, CTY TRỰC TIẾP SC XE
SC ĐỘNG CƠ PHUN XĂNG ĐIỆN TỬ, ĐỘNG CƠ PHUN DẦU ĐKHIỂN ĐIỆN TỬ, MÁY LANH XE OTO, HỘP SỐ, THẮNG.....
QUÝ KHÁCH CÓ THỂ KIỂM SOÁT TRỰC TIẾP QUÁ TRÌNH SC
VUI LÒNG LHỆ KS NGUYỄN THANH TUẤN

Tập Lái
31/1/11
22
2
0
54
vkx3380 nói:
Em có người nhà làm gara, ông này gần như là trùm về điện oto ở đất Quảng Ngãi. Lâu nay làm nhỏ, bây giờ mở gara lớn nên muốn tìm hiểu và mua máy đọc lỗi các loại xe. Nhờ các bác tư vấn giúp em. Thanks!

Bạn vào trang này www.obdvietnam.com.vn chuyên nghiệp cung cấp các loại thiết bị, máy chẩn đoán ECU oto, và được tư vấn online nhiệt tình đó .

Hạng D
21/1/08
1.200
8
0
vkx3380 nói:
Em có người nhà làm gara, ông này gần như là <span style=""color: #ff0000;"">trùm về điện oto ở đất Quảng Ngãi</span>. Lâu nay làm nhỏ, bây giờ mở gara lớn nên muốn tìm hiểu và mua máy đọc lỗi các loại xe. Nhờ các bác tư vấn giúp em. Thanks!
Chào bác,
Em cũng ở Quảng Ngãi. Trùm mà chưa có máy này nửa à

Hạng B2
4/11/10
135
3
18
42
Quảng Ngãi
Trùm nào mà tệ dữ vậy ta!!! Hay là trùm mò mẫm. Mà mấy dòng xe mới ở Quảng Ngãi thì đi Đà Nẵng hết à. Hè, ... bác đừng rầy em nha. Gara trùm về điện ở QNg là gara nào vậy bác? Cho im bíêt tên gara với im mang xe của im đến.