Hạng C
10/4/13
750
605
93
48
TP HCM
Chao ca nha,
Tinh hinh la tuan sau em co nhu cau mang con v3 yeu quy f10 tu Da Nang vao Sai Gon, bac nao ranh vu nay vui long ho tro em ah, em cam on nhieu

• Like
Reactions: thienngtk
Hạng B2
17/3/14
281
230
43
C
Chao ca nha,
Tinh hinh la tuan sau em co nhu cau mang con v3 yeu quy f10 tu Da Nang vao Sai Gon, bac nao ranh vu nay vui long ho tro em ah, em cam on nhieu
phi từ ĐN vào SG tex thử xe luôn cho máo ông e!

• Like
Reactions: Cat_forest
Hạng B2
12/4/12
132
190
43
39
Quận Bình Tân, TpHCM
Chao ca nha,
Chúc mừng anh Mèo! Không biết có làm tiệc chia tay E46 và ra mắt F10 kịp trước Tết không nhỉ.. hihi.

Cho vài tấm hình vợ mới để mọi người diện kiến đi anh ơi..

Hạng D
15/2/14
3.450
6.444
113
2 tài nên chạy vào luôn thì sẽ nhanh hơn chuyển xe lồng.
Vì chuyển từ DN vào SG thi tiền cước cũng bằng nhau tầm 5-6T.
Chưa kể cận tết vận chuyển khó nữa.
Đà nẵng rút hồ sơ chỉ trong buổi sáng là xong à. Xin cấp cho 1 cái biển số tạm và 1 cạt vẹt tạm có giá trị trong 1 tuần ( in cái biển tạm xong lấy băng keo trong dán trước sau là lưu hành bình thường).
hoặc cứ chạy vào SG xong tháo biển + cạtvẹt gửi chuyển phát nhanh ra ngoài đó rút xong lại gửi hs vào. Hoặc cứ chạy biển Dn , qua tết rồi hẳn rút hs sang tên.
Vì rút hồ sơ, sang tên , chờ có cạt vẹt rồi mua bảo hiểm bắt buộc mới theo biển mới. Rồi cũng phải đi đăng kiểm lại nếu không muốn bị so le biển số giữa cạtvẹt và đăng kiểm. ( dù không bị bắt buộc , nhưng cũng dể bị làm khó vụ này). Mất hơn 2 tuần á.

Chứ giờ về sang tên cũng cầm giấy hẹn mà chạy à. Chứ không ra cạt vẹt kịp để yên tâm mà đi chơi tết đâu.

Hạng D
20/10/11
2.563
958
113
Đà Nẵng
www.otosaigon.com
Sao hôm qua không nói già Đáng, đang đi vào Sì phố cả ba đều lái tốt.chỉ cần đỏ xăng thôi không tốn phí tài xế. Giờ thì đã về đến sì phos chưa. Già Đáng đã đến Nha Trang rồi, chiều mai đến tp.

• Like
Reactions: Cat_forest