Hạng C
16/2/11
993
700
93
kiểm tra chỉ được cái yên tâm thôi, chứ còn bọn nó gắn chíp để gian lận thì chịu. Nhưng mà tùy theo lượng xăng còn trong bình, nếu mình cảm thấy vạch lên ít hơn thường lệ, thì cứ bảo nó đổ tiếp cho đầy bình, chắc chắn lần này nó sẽ ko giám gian nữa.

Hạng D
21/7/07
1.148
8.869
113
Cây xăng giờ em tín nhiệm COMECO nhất, thái độ phục vụ cũng tương đối lịch sự hơn mấy công ty khác.
Lúc trước đi bảo dưỡng xe ở Toyota Hùng Vương đối diện có cây xăng Comeco, vì cũng không xa nhà lắm nên thay vì chờ thì mình kêu xe ôm chở về nhà lát nữa ra lái xe về. Bắt chuyện với ông xe ôm, ổng nói :" tui đóng chốt ở đây đón khách, thấy tụi nó ( nv cây xăng) chia tiền với nhau hoài".

Hạng C
28/2/12
555
788
93
Mình ít gặp tình huống này, đa phần 2b dùng xăng 92, trụ xăng 95 lúc mình vào thường không hoạt động.

Hạng C
17/9/14
879
3.093
93
Không sợ đổ thiếu, chỉ sợ xăng đểu (pha trộn) và xăng bẩn (bồn chứa dơ, bồn cạn nhiều tạp chất).
Đổ thiếu đã trở thành phổ biến của tất cả các cây xăng ,nhưng nó diễn ra trước mắt mình cũng ấm ức .Còn pha trộn thì khuất mày khuất mặt GIỐNG NHƯ NƠI CHẾ BIẾN ĐỒ ĂN THẬT DƠ mà vẫn khen ngon ,còn quán nào mà làm dơ ngay truosc mặt thì lại không dám ăn lần 2 .:)

• Like
Reactions: nttanmam
Tập Lái
11/8/16
32
29
18
Đổ xăng thì chịu khó tắt máy xuống xe đứng ngay trụ bơm, mở nắp binh xăng sẵn. Sau đó đứng ngay trước trụ quan sát rồi mới báo số tiền cần đổ. Thấy mình dòm kỹ như vậy họ muốn ăn gian cũng không dám.

• Like
Reactions: xehoingaodu
Hạng D
28/7/16
1.692
2.428
113
Vì tin tưởng Petrolimex mới đổ đó bác !
Có chắc là cửa hàng của Petrolimex ko bác. Hay chỉ là đại lý nhập xăng của nó, mặc dù có treo bảng Petrolimex. Hai loại này khác nhau à.