Hạng C
17/9/14
879
3.137
93
Cảnh báo khi đổ xăng
Anh em nào khi đổ xăng chỗ này lưu ý .Lần đầu cách hơn tháng đã hơi lăn tăn về sự ăn gian của nhân viên đổ xăng ,tuần rồi đã có sự chú ý nhưng vẫn không thoát dù chỉ hơn 35.000 đ .
Phương thức có thể tinh vi và dễ dàng xóa dấu vết.Khi xe 2B của dân đã đổ xong ,tôi nói đổ 600.000 đ .Nhân viên bấm số tiền, gác cò xăng chỉ số nhảy "00000 " như thể đã được xóa NHƯNG KHI BẤM CẦN BƠM số tiền đã được nối tiếp .Thật sự mình đã phản ứng nhưng nhân viên nói đã gác cò mà ?
Để có bằng chứng xác đáng ,tôi đề nghị các anh em OS Sài Gòn đi Mũi Né khi đổ xăng ở đây có thể nhờ người nhà ngồi trong xe kín đáo quay phim từng thao tác của nhân viên, NHẤT LÀ CHỈ SỐ trên trụ bơm xăng .Vì thao tác này họ sẽ "tùy mặt - đặt tên " và đa số sẽ nhắm vào các xe đi du lịch lâu lâu ghé đổ 1 lần .
Rất cám ơn anh em đã đọc và hợp tác.
Cảnh báo khi đổ xăng
Cảnh báo khi đổ xăng

Last edited by a moderator:
1/10/16
772
8.768
93
Nghe giang hồ đồn khi đỗ xăng Bác yêu cầu đỗ theo lít thì họ không ăn giang được ( họ có nêu cách thức chống ăn gian theo cách này mà em quên rồi. Đừng kêu đỗ đầy, theo tiền.
Em đổ theo lít rồi. Kêu 30 lít. Kết quả là lẻ trăm mấy chục đồng làm cho người bán lúng túng. Nên em cắt lại 500 chẳn luôn

Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Ở nhà thì đổ ở mấy cây xăng quen.
Ra đường đúng là hên xui, cũng chọn Petrolimex, cũng xăm xoi coi đồng hồ lúc chưa bơm, xong cũng coi lại số lít, số tiền thế chứ nó ăn gian mình cũng đâu có biết. Kiểm tra cũng chỉ giải quyết được mặt tâm lý.
Đúng là hên xui.