Hạng C
17/9/14
879
3.107
93
Mình chuyên đổ duy nhất ở 1 cây xăng Petrolimex. Tới đó đỗ xe tắt máy lấy vòi tự bơm xong hết bao nhiêu tiền thì trả :p:p:p
Nếu như cho phép mình cũng muốn làm như vậy, giải tán bớt nhân viên bơm xăng.Nhìn ra nước ngoài toàn tự bơm,quẹt thẻ khỏi lăn tăn .
:p:p:p

Hạng D
30/10/12
3.965
2.684
113
Nếu như cho phép mình cũng muốn làm như vậy, giải tán bớt nhân viên bơm xăng.Nhìn ra nước ngoài toàn tự bơm,quẹt thẻ khỏi lăn tăn .
:p:p:p
Bác cứ bơm thoải mái tụi nó càng sướng mình bơm cây xăng này quen rồi nhìn xe là tụi nó biết nên vào chả đứa nào thèm hỏi mình tự bơm và trả tiền xong phắn :p

Hạng C
9/4/06
576
356
63
48
Quận 2
Em cũng có 1 ước ao 1 khát khao cầm vòi tự bơm nhưng hỏng lần nào được tự xử cả, toàn bị NV nhào ra làm giúp như thể mình không biết làm vậy. Chắc tại em không thường đổ xăng một chỗ để quen mặt như bác Bean.

Hạng D
27/7/15
1.192
2.244
113
Anh em nào khi đổ xăng chỗ này lưu ý .Lần đầu cách hơn tháng đã hơi lăn tăn về sự ăn gian của nhân viên đổ xăng ,tuần rồi đã có sự chú ý nhưng vẫn không thoát dù chỉ hơn 35.000 đ .
Phương thức có thể tinh vi và dễ dàng xóa dấu vết.Khi xe 2B của dân đã đổ xong ,tôi nói đổ 600.000 đ .Nhân viên bấm số tiền, gác cò xăng chỉ số nhảy "00000 " như thể đã được xóa NHƯNG KHI BẤM CẦN BƠM số tiền đã được nối tiếp .Thật sự mình đã phản ứng nhưng nhân viên nói đã gác cò mà ?
Để có bằng chứng xác đáng ,tôi đề nghị các anh em OS Sài Gòn đi Mũi Né khi đổ xăng ở đây có thể nhờ người nhà ngồi trong xe kín đáo quay phim từng thao tác của nhân viên, NHẤT LÀ CHỈ SỐ trên trụ bơm xăng .Vì thao tác này họ sẽ "tùy mặt - đặt tên " và đa số sẽ nhắm vào các xe đi du lịch lâu lâu ghé đổ 1 lần .
Rất cám ơn anh em đã đọc và hợp tác.
View attachment 813723 View attachment 813724
Theo cách nói của bác này đúng là không có căn cứ..để e phân tích cho ..nếu bác không tin có thể lên hãng ATC ở mà hỏi thêm
Thứ 1..Khi đã đổ cho dân xong..máy đã kết thúc bơm..không thể bơm chồng tiếp được..phải thực hiện thao tác bấm giá mới..như bấm 600K chẳng hạn
Sau khi bấm và rút cò bơm khỏi lẫy bơm ..màn hình lập tức về không..không thể và cũng không có 1 cách nào có thể bơm chồng như bác nói được
E nói thẳng luôn những trường hợp như bác là do bác không có kiến thức..dùng cách nhìn cá nhân cứ nghĩ sô tiền trên trụ là bị cộng dồn lại thực ra khi gác cò bơm khỏi trụ ,nó đã về không rồi..
Thứ 2 :chỉ trường hợp bơm chồng ...nếu NV bán xăng KHÔNG BẤM PHÍM MÀ ĐỂ VẬY BƠM TIẾP THÌ BÁC MỚI BỊ MẤT TIỀN
Còn NV bán xăng đã bấm cho bác 600k thì không bao giờ có thể thiếu được..qua đây e cũng nói chung với tất cả mọi người hiểu hơn..không nên đánh đồng 1 cách thiếu hiểu biết

• Like
Reactions: xehoingaodu
Hạng C
17/9/14
879
3.107
93
Theo cách nói của bác này đúng là không có căn cứ..để e phân tích cho ..nếu bác không tin có thể lên hãng ATC ở mà hỏi thêm
Thứ 1..Khi đã đổ cho dân xong..máy đã kết thúc bơm..không thể bơm chồng tiếp được..phải thực hiện thao tác bấm giá mới..như bấm 600K chẳng hạn
Sau khi bấm và rút cò bơm khỏi lẫy bơm ..màn hình lập tức về không..không thể và cũng không có 1 cách nào có thể bơm chồng như bác nói được
E nói thẳng luôn những trường hợp như bác là do bác không có kiến thức..dùng cách nhìn cá nhân cứ nghĩ sô tiền trên trụ là bị cộng dồn lại thực ra khi gác cò bơm khỏi trụ ,nó đã về không rồi..
Thứ 2 :chỉ trường hợp bơm chồng ...nếu NV bán xăng KHÔNG BẤM PHÍM MÀ ĐỂ VẬY BƠM TIẾP THÌ BÁC MỚI BỊ MẤT TIỀN
Còn NV bán xăng đã bấm cho bác 600k thì không bao giờ có thể thiếu được..qua đây e cũng nói chung với tất cả mọi người hiểu hơn..không nên đánh đồng 1 cách thiếu hiểu biết
Cám ơn bạn đã phân tích và tôi cũng mong rằng mình sai .Chính vì bán tín bán nghi (2 lần) nên mới nhờ các bác kín đáo quay camera để xác định họ là người tốt.
Nếu như có đi lại chỗ này mình sẽ quay phim 2 lần để xóa hoài nghi .

Hạng B2
23/7/09
141
34
28
Đừng bao h kêu đổ đầy bình , khi đổ cần chú ý đến số tiền trên máy